ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านย้อนหลัง น้องโฟกัส @หอหญิง  (อ่าน 527 ครั้ง)

ออฟไลน์ Raiden 4289

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
ส่งการบ้านย้อนหลัง น้องโฟกัส @หอหญิง
« เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2018, 09:55:57 AM »
น้องโฟกัสจะมาเมื่อวันก่อนไม่รอช้าเห็นตารางแต่เช้าเลยรีบจองเลย สรุปก็มีคนจองด้วยเหมือนกัน ไม่เป็นไรน้องมาทั้งทีพี่รอได้
น้องคนนี้ผมโอเคมากก นี้ก็ครั้งที่3แล้วที่ได้ร่วมงานกัน >< คนนี้ผ่านมาตรฐานหอหญิงได้แบบสบายๆ

เจอกันครั้งแรก ยังกังวลเลยงานจะดีไหมจะฟินไหม บอกเลยครับหายห่วง น้องหน้าตาจัดว่าสไตล์เซ็กซี่ ดูๆเเซ่บ
น้องพูดจาเพราะครับน่ารัก เนื้อตัวสุดยอดครับ ถือว่าหายากอยู่หุ่นอย่างเอ็กซ์ ไฟหน้าแท้สวยได้รูป ไฟหน้าในฝันเลย
งานแซ่บปนฟินมากๆ งานอาบน้ำปกติครับเทคแคร์ดีหายห่วง ถอดผ้าแล้วฟินมากๆ สวรรค์มาโปรดดด

เปิดงานมาบิ้วได้ใจสุด ร้องเพลงได้แจ่ม น้องชายนี้ได้ที่เลย น้องร้องเพลงไปเราลูบๆไป โอ้ยลูกพีชสวยได้รูป
นุ่มและฟินมากๆ เราบิ้วน้องกลับได้ครับฟินได้ใจอารมณ์ร่วมมาเต็ม น้องไม่เคยขอทิปแต่ผมบอกได้เลยคนนี้สมควรทิปเพิ่มไปเป็นอย่างยิ่ง
งานก็เด็ดอารมณ์ร่วมก็ดี ตอนขึ้นงานนี้ น้องมีใช้เอวช่วยด้วยนะเอวโคตรดีร่อนได้สุดๆไปเลย ตั้งแต่ขึ้นๆงานมามีน้องๆไม่กี่คนที่ทำแบบนี้
ที่มีอารมณ์ร่วมกับงาน ไม่อยู่นิ่งเฉยๆ รอเราวิ่งเสร็จ และน้องโฟกัสเป็นหนึ่งในนั้น
สำหรับผมแล้วน้องโฟกัสได้ใจผมไปเต็มๆ คนนี้ผมให้ 10/10

ออฟไลน์ Diskettes

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 34
Re: ส่งการบ้านย้อนหลัง น้องโฟกัส @หอหญิง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2018, 01:09:35 PM »
 :032: