ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: พบรักแท้ แต่แพ้เกาเหลา ของดี ซีน่อล ยอมใจเลยในความขาว กับน้อง เบบี๋ ร้าน wowplus  (อ่าน 577 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nubnueng

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0

เคยเห็น ตอนเมื่อครั้งที่ไปเที่ยวร้านนี้ เมื่อคราวก่อน แต่อดไปครับน้องติดจอง

จนวันนี้ สบโอกาส โทรจอง น้องว่าง 5 โมงเย็นพอดี รออะไร จัดสิครับ

มองใกล้ ๆ  ขาวมาก ๆ  มองใกล้ ๆ แทบแสบตา ในความสว่างของเธอ

น่าอก อืมมม สวยมาก ๆ ชมพูดีจริง ๆ

ช่วงล่าง  แทบเลือดกับเดาไหล  นี่หล่ะ ยอมพลีชีพ เพื่อ เกาเหลา ชามนี้จริง

ออฟไลน์ Nubnueng

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0

โดยรวม หวาน ๆ ฟิวแฟน กันไปครับ อารมร่วมดีมาก ๆ ร้องดัง จนผมเขิน

ค่าใช้จ่าย 3000 ลด โปร 300 เหลือ 2700  สบายตัวกันไปครับ

ตอนลงจากห้องมา เดินสวยกันที่ บันได้ เจอน้อง ยู เข้าไป ขาวโอโม่มาก ๆ

น่าเก็บ อาจจะเป็น NeXT Station ก็ ว่าได้

ออฟไลน์ Diskettes

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 34

ออฟไลน์ Artstyle

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 6