ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ภาค2 ปามันเหลือ ขอรีวิว MIYABI สาวคนนี้อีกสักรอบนาาจาา @SAFEHOUSE  (อ่าน 1242 ครั้ง)

ออฟไลน์ IRON CAN

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 169
ผมส่งฉบับที่แล้วไปเสด มานั่งรื้อดู อ้าวมีอีก set นึงนี่หว่า

งั้นวันนี้ ขอลงปาและ รีวิวเนื้องานของสาวคนนี้อีกสักรอบนะคับ

สาวสวย ทั้งขาว ทั้งเตมไม้เตมมือ

เนื้อตัว และผิวก้น เนียนๆๆ ประเด็นคือผมชอบลูบบั้นท้ายเธอมากๆครับ

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
งานนวด ลงน้ำมัน นวดขาผ่อนคลายจิงๆครับ

ถือว่านวดตัว นวดหลัวใช้ได้เลย แต่จิงๆ ผมไม่ชอบให้นวดเท่าไหร่

ผมชอบให้น้อง นัวเนียผม มันส์กว่าเยอะ  :87: :87:

• *
ถ้าจะนวดแล้วหาสาวที่มีอารมณ์ร่วม GFสูงๆ

MIYABI สาวสวยคนนี้คืออันดับแรกที่ผมจะคิดและจะกลับมาหา

ด้วยงานที่นัวได้มันส์ดีสุดติ่ง งานนัว งานนวด งานน้ำมันก้อดูแลไม่ขาดตกบกพร่อง

สาวน้อยคนนี้มีดีหลายข้อเลยครับ ทั้งความน่ารัก ควาาขาวเนื้องาน

อัธยาศันที่แสนจะเฟรนลี่ และไม่มีท่าทีรังเกียจลูกค้าเลย

ส่วนตัวผมยังไงก้อกลับมาซ้ำแน่นอนครับ

แถมเสียงเธอเวลา สยิวช่างมีสเน่ห์เหลือเกิน ฟังแล้วขนลุก หงี่ ตามเลย

• *
2 เต้าเขย่าใจจิงๆครับเธอคนนี้

และนี้ก้อเปนปาตัวสุดท้ายของการบ้านฉบับนี้ครับ

หากมีเวลาพี่ๆ ลองไปสัมผัสไปเทสงานดูครับ ผมว่าแหล่มโบะโชะเด๊ะ มักมาย

ออฟไลน์ Twodo

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 8
แหล่ม

ออฟไลน์ Diskettes

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 34

ออฟไลน์ 🚨🚧มๅเฟีย🚧🚨

• ❦ไปให้สุดแล้วหยุดให้เป็น❦
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 207
สุดดด :032: