ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ความไม่เป็นมืออาชีพกับร้าน Flower Spa บางแค  (อ่าน 908 ครั้ง)

ออฟไลน์ Lirpa

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
ได้ยินข่าวลือมาบ้างกับร้านนี้ แต่เราก็ไปอยู่บ่อยๆ ไม่เคยมีปัญหา แต่วันนี้เจอเองกับตัวรู้สึกแย่มากครับ จองน้องไว้ รอบเย็น ขับรถมาชั่วโมงกว่า  มาถึงตามเวลาเป๊ะๆ น้องยังไม่ลง เราก็โอเครอซักนิดอาจจะเลท รอไปรอมา เกินมาครึ่งชั่วโมง เราก็ถาม PR PR สงสัย บอกข้างบนเค้าต่อรอบกัน บอกเหมือนจะให้ผมกลับไปเลย อ้าว แล้วจะมีระบบจองไว้ทำไม รับจองทำไมถ้าเคลียร์คิวไม่ได้ ถามไปถามมาบอก PR ไม่ได้เป็นคนรับจอง อ้าว แล้วคนจองจะรู้คิวไหม ไหนๆเกินแม่งแล้ว ก็บอกโอเคงั้นรออีกรอบ อีกครึ่งชั่วโมงคงลงมา สรุปรอตอนนี้ 1 ชั่วโมงครึ่งแล้ว PR เดินหายไปนอกร้านปล่อยผมเคว้งในร้าน สักพักเข้ามาบอกว่าน้องจะกลับแล้วไม่รับต่อ สรุปพอครับกลับ เข้าใจน้องนะ แต่คนผิดคือคนรับจอง ไม่ยอมลอคคิว คนข้างบนจะต่อรอบก็ปล่อย ถ้าไม่มีระบบแบบนี้แย่ครับ ถ้ายังเป็นแบบนี้ลูกค้าหายแน่นอน  ใครอยากลองเชิญครับ แต่อย่าจองนะครับ ไปลุ้นเอาหน้าร้านเลย ร้านอื่นมีแต่บอกไม่จองไม่เจอ แต่ร้านนี้จองแต่ไม่เจอครับ เสียความรู้สึกมากๆ ทางร้านไม่รับผิดชอบอะไรให้เลย @Flower Spa

ออฟไลน์ pooko

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
Re: ความไม่เป็นมืออาชีพกับร้าน Flower Spa บางแค
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2018, 08:01:49 PM »
โดนกันถ้วนหน้า PR แมร่งห่วยแตก

ออฟไลน์ Narin

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 6
Re: ความไม่เป็นมืออาชีพกับร้าน Flower Spa บางแค
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2018, 09:10:59 PM »
ความห่วยแตกของร้านนี้แหละ

ออฟไลน์ jam123456

• วีนัส เทพีอโฟรไดท์ เจียมตัว มีสิทธิได้แค่รัก แต่ไม่มีสิทธิครอบครอง เพราะคนที่ปวดรวดร้าวไม่ใช่เธอ
  • Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 9
  • ห่วงใยหยกเสมอ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2018, 09:25:28 PM »
รู้สึกร้านนี้จะบ่อยนะ   ต่อรอบกันเองก็ได้เหรอคับ
ถ้าเป็นอย่างนั้นจิงต่อไปก็ไม่ต้องจ้าง  pr ก็ได้นะคับ
ลูกค้าคุยกับเด็กกันเลยจะได้ประหยัด
ร้านฯ ช่วยชี้แจงด้วยคับ เพื่อความถูกต้อง

- เธอเคยบอกใช่ไหมว่า "รู้สึกว่าตัวเองไม่มีคุณค่า"  แต่เธอมีคุณค่าสำหรับดวงใจน้อย ๆ ของฉัน  แต่ฉันไม่มีค่าในสายตาเธอ
- สัญญาที่คนพูดไม่เคยจำ  แต่คนฟังไม่เคยลืม
ลืมจริงๆ หรือไม่อยากจำ(สัญญที่ไม่จริงใจ)

ออฟไลน์ sunny10

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2018, 11:37:23 PM »
 :009:

ออฟไลน์ Flowers On Air PluS (ติดโลตัสบางแค) 080-611-6847 ปิดตี 2

• บริการ คือหัวใจของเรา! อัพเดทใหม่ทุกวัน!
  • KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 200
  • แหล่วงรวมสาวสวยเยอะ!ที่สุด Sexที่สุด!เยอะที่สุด
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2018, 12:18:22 AM »
ผมในฐานะจ้าของร้าน  ผมได้จัดการไล่prคนนั้นออกไปละ ขออภัยในความผิดพลาดด้วยครับ ด้วยครับ รับรอบว่าจะไม่มีเหตุการจากพีอาร์แบบนี้อีกครับผม  ขออนญาตพีเอม รหัสไปให้นะครับผม

ออฟไลน์ Flowers On Air PluS (ติดโลตัสบางแค) 080-611-6847 ปิดตี 2

• บริการ คือหัวใจของเรา! อัพเดทใหม่ทุกวัน!
  • KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 200
  • แหล่วงรวมสาวสวยเยอะ!ที่สุด Sexที่สุด!เยอะที่สุด
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2018, 12:50:11 AM »
ความห่วยแตกของร้านนี้แหละ
เป็นหุ้นส่วนร้านอื่น ชอบดึงเด็กร้านอื่นนะครับ

ออฟไลน์ Lirpa

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2018, 01:06:00 AM »
ผมในฐานะจ้าของร้าน  ผมได้จัดการไล่prคนนั้นออกไปละ ขออภัยในความผิดพลาดด้วยครับ ด้วยครับ รับรอบว่าจะไม่มีเหตุการจากพีอาร์แบบนี้อีกครับผม  ขออนญาตพีเอม รหัสไปให้นะครับผม

ถ้าออกมาขอโทษแสดงความรับผิดชอบแบบนี้ก็โอเคครับ สำหรับผมตอนนี้ก็ไม่ได้คิดอะไรแล้ว แต่ตอนนั้นเสียความรู้สึกมาก รวมๆแล้วนั่งรอไปเกือบ 2 ชม ขับรถไปกลับเปล่าๆอีก เห็นหลายคนบ่น เข้าใจคนโดนเลย  ร้านนี้ก็เป็นอีกร้านที่ไปบ่อยอยู่แล้ว ปรับปรุงเรื่องระบบจองได้จะดีมาก ไม่อยากให้ท่านอื่นมาโดนแบบผมครับ

ออฟไลน์ temp_use

• *
  • Like: 85
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2018, 11:03:34 AM »

ออฟไลน์ Bos$

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2018, 11:30:16 AM »
ผมก็เคยโดนครับ เหตุการณ์แบบเดียวกันเลย ให้รอบไปชม.กว่าๆ แล้วบอกน้องออกไปกินข้าว ไม่ได้ไปร้านนี้อีกเลย เนื้อหาตามนี้เลย
http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=388804.msg1167496#msg1167496
 เข้าใจว่าเป็นเพราะprนะครับ ผมใช้บริการมาเป็นปีไม่เคยโดนกับตัว Prคนเก่าจะtake careดีมาก