ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: @ HorYing มีโอกาสได้เจอน้องมิลินหอหญิง  (อ่าน 778 ครั้ง)

ออฟไลน์ badbird111

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
@ HorYing มีโอกาสได้เจอน้องมิลินหอหญิง
« เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2018, 10:37:03 PM »
มีโอกาสได้ขึ้นกับน้องมิลินครับ วันนั้นเกิดมีฟิลแบบอยากลุ้นเลยลองไปแบบไม่ได้จอง โชคดีที่จังหวะที่ไปถึงมีน้องอยู่หลายคนพอดีเลือกจนลายตา มาสะดุดน้องอยู่สองคนครับเลยขอดูน้องสองคนอีกรอบ อีกคนนึงจำชื่อไม่ได้จิงๆ แต่สุดท้ายมาสะดุดน้องมิลินสุดละครับ ตกลงเรียบร้อย น้องก็พาเดินไปครับ บอกได้ว่าน้องเป็นคนอ้ธยาศัยดีทีเดียว มีชวนคุยทำให้รู้สึกเหมือนหนิดหนมกันมากขึ้น 55

จัดแจงเรียบร้อยก็ไปอาบน้ำหล่ะครับ น้องหุ่นดีทีเดียวไฟหน้าโมมาแบบกะลังดีอาบน้ำดีตามมาตราฐานครับ ส่วนเรื่องต่อไปนั้นจัดว่าฟิลแฟนมาทีเดียว มีซุกมีไซร้ให้ได้ขนลุกกันอยู่ จะว่าไปไม่แน่ใจว่าตัวหรือผมน้อง แต่กลิ่นหอมทีเดียว ชื่นใจเลยครับ :048: น้องลีลาดีทีเดีบวแบบค่อยเป็นค่อยไปไม่เร่ง แต่ผมเนี่ยแอบใจร้อนนิดนึง :015: ดำเนินไปได้สักพักเลยจัดการใส่ CD แล้วลุยเลยดีกว่า น้องตอบรับดีครับ น่าจะได้หลายท่าอยู่น้องอารมณ์ร่วมดีมากๆ เหมือนจะเสร็จๆ ไปก่อนอยู่เป็นระยะๆสุดท้ายไท้ไหวจิงๆ คาดว่าน่าจะเสมอกันที่ 1-1 ครับ 555 แต่บอกได้เลยว่าช่วงบุกเนี่ยเกมรับกับอารามณ์ร่วมของน้องมาจิงครับ น้องอาจจะชอบเล่นแนวเกมรับด้วยมั้งนะครับ เท่าที่สังเกตุน้องน่าจะชอบอยู่ข้างล่างครับ สรุปประทับใจทีเดียวกะน้องมิลินครับ  :002:

หน้าตา 8.5/10
อารมณ์ร่วม 9/10
รูปร่าง 8.5/10 (ถ้าไม่ได้โมไฟหน้า 9.5/10) แต่อันนี้แล้วแต่คนชอบครับ
ภาพรวม 9/10

ออฟไลน์ Diskettes

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 34
Re: @ HorYing มีโอกาสได้เจอน้องมิลินหอหญิง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2018, 01:06:38 PM »
 :034: