ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องมาสด้า lovely spa ซ้ำรอบเท่าไหร่แล้วไม่รู้  (อ่าน 307 ครั้ง)

ออฟไลน์ NasGusto

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3
ได้โอกาสเหมาะอีกแล้วหลังจากพลาดกันไปหลายที วันนี้ก็เลยจองน้องมาสด้าคนเดิม :044:

น้องมาสด้ายังน่ารักเหมือนเดิม ตอนนี้ตัดผมสั้นด้วย ดูเหมือนเด็กขึ้นมาอีก ไปที่ห้องทักทายกันนิดหน่อยก็เริ่มงานกันเลย

งานยังดีเหมือนเดิม นุ่มนวล ตามใจ อารมณ์ร่วมดี และวันนี้เหมือนจะมีอารมณ์ร่วมเป็นพิเศษ หลังจากที่ให้ผมควบพักนึงแล้ว เลยให้น้องควบบ้าง น้องก็สู้ ไม่มีเหนื่อย ห้องแอร์เย็นๆ แต่น้องเหงื่อแตกเลยทีเดียว  น้องมีพักนิดนึงผมเลยได้โอกาสเปลี่ยนท่า   เปลี่ยนไปหลายท่าเท่าที่จะนึกได้ตอนนั้น
 เวลาแห่งความสุขก็ล่วงเลยไป ขอจบด้วยให้น้องควบละกัน  น้องมาสด้าควบได้ดีมาก ผมก็ไม่ยอมแพ้ง่ายๆหรอก จนน้องเหงื่อแตกทั่วตัว แต่ก็ไม่หยุด จนน้องเร่งเร็วมากจนผมไม่ไหวเข้าเส้นชัยไปก่อน แต่น้องก็ยังควบต่ออีก ซักพักก็เหมือนน้องเขาถึงเส้นชัยเหมือนกัน น้องฟุบลงและบอกเหนื่อยมากกกกก

และก็จบด้วยความสุขเหมือนเดิม ขอบคุณ lovely spa ครับ