ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้องเจนนี่ @ หอหญิง  (อ่าน 903 ครั้ง)

ออฟไลน์ ʕ·͡ᴥ·ʔ

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3
ส่งการบ้าน น้องเจนนี่ @ หอหญิง
« เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2018, 12:26:53 AM »
สืบเนื่องจากการบ้านคราวที่แล้ว ก่อนกลับ PR ใจดีแจ้งว่าน้องเจนนี่จะเข้าหอพรุ่งนี้ ได้ยินอย่างนั้นก็จองซิครับเพราะรอจังหวะมาหลายอาทิตย์แล้วแต่คลาดกันมาตลอดครับ

ได้เวลานัดหมาย เจอน้องยิ้มแย้มน่ารักเรียบร้อยแบบใสๆครับ น้องแต่งตัวไม่หวือหวาแต่แกะห่อออกมาน้องรูปร่างสวยสมส่วนครับ ไม่อวบไปไม่ผอมไปหุ่นกำลังดีเลย งานช่วยอาบน้ำน้องก็ทำได้ดีมีมาตรฐานครับ

ด้านงานน้องว่านอนสอนง่ายครับเป็นงานตามใจ จุดเด่นของน้องที่ผมรู้สึกชอบคือน้องมีใจบริการและมี GF แบบไม่เฟคดีครับ อยู่ด้วยแล้วรู้สึกเวลาผ่านไปเร็วมากๆครับ จบงานนั่งคุยกับน้องต่อจนหมดเวลาแล้วยังรู้สึกไม่อยากออกจากห้องเลยครับ

สรุป หากท่านสนใจ สาวน้อยน่ารักสดใสเป็นธรรมชาติน่าทะนุถนอม ผมขอแนะนำ น้อง เจนนี่ ครับ