ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องออร่า Alice Spa ของดีปากเกร็ด ร้านเด็ด ชานเมือง  (อ่าน 634 ครั้ง)

ออฟไลน์ sawath

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 3
ถือว่าเป็นการให้รางวัลตัวเอง.. ด้วยการผ่อนคลายเดือนละครั้ง .. ร้านเดิม Alice Spa

อันนี้เขียนเอง ไม่ได้อวยร้าน .. แต่จุดเด่นร้านนี้ คือ ดูแลลูกค้าดี แล้วก็ดูแลน้องๆดีด้วย .. เลยกลายเป็นร้านที่ไปบ่อยหน่อย

คราวก่อน น้องของขวัญ .. นั่นก็เพอร์เฟคแล้ว วันนี้ น้องออร่า ... ถ้าได้เห็นหน้า ผมว่าก็ต้องคิดอย่างเดียวกัน คือ ชื่อนี้เหมาะที่สุด ..

จำชื่อได้ วันนี้ก็ขึ้นงานกับน้อง ออร่า ครับ

รายละเอียดของงาน : น้องใหม่มากๆสำหรับงานนี้ แต่ความตั้งใจดี ตั้งใจทำงานครับ ห้องน้ำ บนเตียง โอเคเลย สอบผ่าน งานไหล ฟีลธรรมชาติ เด็กน่ารัก 8/10

รูปร่างหน้าตา : สวย น่ารัก แนวอุ๋งๆ ขาว หน้าอกกำลังดี อันนี้ 10/10 ครับ

โอกาสซ้ำ : 99.99 % ครับ คุยดี อัทธยาศรัยดี

รักและดูแล น้องกันให้ดีนะครับ ให้เกียรติซึ่งกันและกัน สุภาพ โชคดีมีทอนแน่นอน

ขอบคุณร้านที่เลือกสรรสิ่งดีๆให้ลูกค้าเสมอครับ

** น้อง ออร่า รหัสโมเดล ..คุ้มค่าแน่นอน  :81: :81:

ออฟไลน์ sawath

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 3
Re: น้องออร่า Alice Spa ของดีปากเกร็ด ร้านเด็ด ชานเมือง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2018, 12:31:13 AM »
ตามภาพ

ออฟไลน์ PTjojo

• ฉันก็มีหัวใจ ที่จะใช้รักเธอ
  • Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 12
  • ฉันมาตามหาเธอ
Re: น้องออร่า Alice Spa ของดีปากเกร็ด ร้านเด็ด ชานเมือง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2018, 10:28:37 AM »
อยากลองคนนี้บ้าง งอแงมั้ยครับ
ฉันจะรักเธอให้ดีที่สุด