ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เอาใจพี่ไปเลย ชมเชยน้องกำใล area spa งานไม่เร่ง พี่เสร็จได้  (อ่าน 377 ครั้ง)

ออฟไลน์ KUNTA

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 5
มันไม่ใช่เรื่องง่ายสำหรับผมเลย ในการเที่ยวแต่ละที  เจอมาเยอะแล้วครับโดนทำเซ็ง เจองานเร่งบ้าง แต่ครั้งนี้โชคดีกับการตัดสินใจเที่ยวอีกครั้งและต้องขอชมเชย
น้องกำใลarea spa ความใจเย็นเป็นกันเองงานชิวน้องตั้งใจบิ้วตั้งใจรุกเร้าดูแล้วผมเองยังแอบสงสาร แต่ด้วยความพยายามของน้องเค้า ด้ สามารถจัดการให้ผมสำเร็จเสียวสุดๆได้อย่างประทับใจเลยครับ
[/color]