ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: จัดเชอรรี่ สาวโคก @ บ้านดอกใม้แสนสุข อิ่มอกอิ่มใจ สบายใจ บริการเฟี้ยวๆๆ  (อ่าน 612 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jo_Under

• นางฟ้าคือสวรรค์แห่งความสำเร็จ
  • Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 9
วันนี่ผมว่าง ว่างๆ ทางผ่านผมคับผมเลยขอจองน้องเชอรี่ พีอาก้อโอเค ผมเลยถึงหน้าร้านพอดี ผมก้อบอกพีอาว่า เอิ่มผมจองน้องเชอรี่ไว้คับ ผมเลนจ่ายค่าสินสอด รอไว้ และรอน้องลงมารับ วันนี้น้องเชอรี่อยู่ร้านคับ พีอาก้อได้ไปเรียกน้อง น้องก้อลงมารับผม

น้องเทคแคตั้งแต่ก้าวแรกที่จะขึ้นบรรไดเลยคับ สวัสดีอย้างสวย 555 แต่น่ารักดีคับ น้องก้อโอบผมขึ้นห้อง เหมือนแฟนกันเลย พอถึงห้องเราก้อไม่รอช้า รีบลอกคราบไปล้างตัวให้หอมๆ สะอาดๆ เราก้อมาที่เตียง น้องถามพร้อมยัง ผมพร้อมเสมอถ้าน้องจะลง 55.

น้องก้อเริ่มบิ้วผมบิ้วอารมจนผมรุ้สึกดี น้องถามเสียวไหม ตอนนั้นบอกได้เลยวาา เสียว เราก้อขำกัน โอเคไม้รอช้าเริ่มเลย ให้น้องบอดี้อย่างจิงจัง สาวไม่ยั่ง ให้ยับกันไปเลย สาวๆจนผมก้อเริ่มเสียวแล้วคับเสียวจนบอกไม่ถูกเลย น้องก้อสาวไปเรื่อย จนผมก้อเริ่มจะเสร็จ

น้องสาวรัวขึ้น รัวแล้วรัวอีก จนผมนั้นก้อเสร็จไปได้ ผมถามน้องเหนื่อยไหม น้องบอกนิดหน่ยค่ะ 555 ผมก้อชวนน้องไปอาบน้ำกัน ปะเราไปอาบน้ำล้างตัวกัน ด้วยความมที้ผมเสร็จเร็วไปหน่อย อิอิ ออกมาเราก้อมาแต่งตัวคุยกันเล็กๆน้อยๆ ผมก้อให้ทริปน้องคับ 

น้องก้อลงมาส่ง บ้ายบ่ายผมด้วย น่ารักอะไรขนาดนี้ตัวเล็กดัดฟัน เสียงแฮบเปน เอกลักษณ์ดีคับ น่ารัก งานน้องวันนี้โดยรวมคือ แจ่มมากคับ ทั้งน่ารัก ทั้งสวย คือทุกอย่างโอเคเลยคับ ไว้จะมาใหม่นะคับผม

ปล.ร้าน

ออฟไลน์ Diskettes

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 34

ออฟไลน์ Spider96

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
การบ้านครั้งแรก
http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=403688