ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: แวะมาชมร้านน้องใหม่ ย้านตากสิน ซ.6 มาจัดน้องแพวา หุ่นดี เต็มใม้เต็มมือ  (อ่าน 961 ครั้ง)

ออฟไลน์ 💎🧛 ♂️ Diamond Death 🧛 ♂️💎

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 5
ทำธุระแถวนั้นพอดี ขับรถผ่านเหนป้าย ตามจิงเรยมาแล้ว เหนหน้าสน เรย ไปกกลับรถ แล้วแวะ เข้า ชมส่ะหน่อย พอไปถึงเจอพีอาร์ต้อนรับ ผมเป็น

พวกทำนองแบบว่าใครก็ได้บริการดีๆๆ จัดได้หมด ผมเรยจัดเป็นน้องแพวาไปเรยยย เนื้องานแจ่มอยู่ อาบน้ำสะอาด มือนิ่มมาก บิ้วก็พอดี โอเครเรยย

งานสเปร์ มันส์อยู่ วันนี้ผมกระจะไปนวนเฉยๆ เรยไม่ได้จัดอะไรใหญ่โต น้องสเปร์แบบว่า สุดอะ บอกเรย บิ้วก็มันส์ ส่ะใจผมดี แต่ก็โอเครสำหรับร้านใหม่

มีน้องงานดีแบบนี้ โอเคร เรย ผมต้องได้ไปจัดอีกแน่นอน พอเสร็จธุระ ปุ๊บบ เราก็ เข้าไปอาบน้ำ ตามปกติ แต่ที่สำคัญ คุยกันเองอีกที จัดอีกอีก ยก ในห้องน้ำ

หลังจากนั้นผมนี้ขาอ่อนเรย แล้วเราก็ออกมาแต่ง ตัวพร้อมที่จะลงผมก็ให้ทริปน้องนิดหน่อย 1 K แล้วน้องก็ลงมาส่ง แต่สภาพห้องร้านสวยอยู่น่ะครับ ห้องอาบน้ำก็คลาสสิกดี ผมชอบ

ไว้ผมจะไปจัดน้องอีกน่ะครับ

ออฟไลน์ integ

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ชื่อร้านอะไรครับ อยู่ตรงไหน