ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องยอมเธอคนนี้ ก็แบบแสนดีขี้เอาใจ ไม่ฟินก็บร้าแล้ว น้องยูก อารีน่า  (อ่าน 449 ครั้ง)

ออฟไลน์ I DEA

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 6
มาหาน้องยูกิอบอุ่นเหมือนมาแฟน ใจเย็นเป็นกันเองคุยกันเรื่อยๆ ค่อยๆถอดทีละชิ้น
จนร่างกายเปล่าเปลือยด้วยกันน้องไม่พิธีเยอะเอามือนุ่มเย็นสัมผัสที่กายผมแล้วบีบคลึงแผ่วๆ
พาเคลิ้มเลยกะเธอคนนี้เธอใช้ความนุ่มนวลสยบผมได้หวิวสยิวมากเธอใช้ลิ้นเก่งมือก็ประสานงานกับลิ้นดี
ร่างกายอ่อนนุ้มก็บเต้าบึ้มๆของเธอช่างบดเบียดและเอามาห่อใส้กรอกผมได้เสียวฟิน เธอเล้าโลมจนผมแทบหลั่ง
มันฟินสุดยอดถึงตอนที่น้ำหลั่งใส้กรอกผมกระตุกแรงกระเด็นใส่เธอเลอะเทอะเลยก็มันเสียวสุด
เสียวแบบนิ่มนวลชวนติดใจทำให้ต้องต่อรอบกับเธออีกรอบ แต่รอบนี้นอนกอดนัวเนียคุยกันนาน
ตั้งใจว่าจะไม่ขอให้เธอทำไรให้แต่เธอให้มาแบบเน้นๆรัวๆยอมให้เลย น้องยูกิอารีน่า