ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องจันทร์เจ้า@Funky  (อ่าน 470 ครั้ง)

ออฟไลน์ Simple1234

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 4
น้องจันทร์เจ้า@Funky
« เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2018, 10:50:04 AM »
2 อาทิตย์ก่อน ผมได้ไป Funky โดยไม่ได้จอง จะไปเลือกที่ร้าน พอผมไปถึงเวลา 16.00 น. PR ออดี้กับ PR กิฟท์ ก็ออกมาต้อนรับ แล้ว PR กิฟท์ก็เรียกน้องๆ ออกมาดู น้องแต่ละคนน่ารักทั้งนั่น พอน้องคนนึงออกมา ผมเห็นแล้ว ผมชอบมาก ขาวๆ ผมก็ถาม PR กิฟท์ ว่าน้องคนนี้ชื่ออะไร PR กิฟท์ก็บอกว่าชื่อ น้องจันทร์เจ้า ผมก็บอกว่าเลือกน้องคนนี้ พอเข้ามาในห้อง เห็นหน้าน้อง น่ารักมากๆเลยครับ ผืวขาวๆ น้องคุยสนุกดีครับ น้องก็ชวนไปอาบน้ำ น้องอาบน้ำได้สะอาดดี ผมเห็นหน้าอกของน้องกำลังดี น่าจับ ถัดมาที่เตียงน้องก็บิ้วให้ เสียวมาก ของผมแข็งมาก น้องก็ชักเรื่อยๆ ผมก็จับนมของน้องมาดูด เสียวมากๆ จนผมทนไม่ไหว ผมก็เสร็จ น้องคุยเก่งมากครับ น่ารักเป็นกันเอง น้องน่ารัก สวยๆ ขาวๆ

ฝากน้องจันทร์เจ้าไว้ด้วยนะครับ สำหรับใครชอบงานฟิวส์แบบแฟน น้องชอบคนสุภาพ สุภาพกับน้องเข้าไว้

สรุป น้องจันทร์เจ้า
หน้าตาดี 9
ผิวเนียน 9
รูปร่างซ่อนรูป 8
GF 10