ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เช็ค พิกัด ซอย 10 กับน้อง ยุงลาย wowplus  (อ่าน 511 ครั้ง)

ออฟไลน์ ChefMhee

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
เช็ค พิกัด ซอย 10 กับน้อง ยุงลาย wowplus
« เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2018, 11:20:30 AM »
เห็นรูปน้องคนนี้ ในไทม์ไลน์ร้านแล้ว รู้สึกสะดุดตากับน้องคนนี้มาก ๆ

เอ ในใจก็คิดว่า น่าโดนมาก ๆ ในใจก็ คิดว่า จะสื้นเดือนแล้ว เดี๋ยว ๆ

ไม่พอใช้ คิดไป คิดมา ความอยากเกินกว่า เงินในกระเป๋า ลุยสิครับ

รออะไร อดหน่อย อีก 4 วัน ก็ เงินเดือนออกแล้ว งานนี้โทรจองกับ

ทางร้านเอาไว้ก่อนเลยครับ

• *
Re: เช็ค พิกัด ซอย 10 กับน้อง ยุงลาย wowplus
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2018, 11:21:00 AM »
หลังจากนั้น ก็ มุ่งตรงสู่ ร้านนี้ รถไม่ติดดันไปถึงก่อนเวลา เกือบ 40 นาที

เลยมีเวลาดูน้องใหม่ น้องคนอื่น ๆ จริง ๆ เข้าตาหลายคนครับ เลยครับ

น้องใหม่ที่ผมเห็น มีน้อง น้ำเพชร น้องนิชา และก็น้องนิว ส่วนดาวดัง

น้องยู ก็ น่าเก็บอีกครั้ง แต่อย่างที่บอกงานนี้ พร้อมรบกับน้องคนนี้แล้ว

ไม่เปลี่ยนใจ แน่นอน พอถึงเวลาน้องออกมาสวัสดี เป็นธรรมเนียมของร้านนี้

ให้ดูตัวจริงก่อนขึ้น งาน แว๊บแรกที่เห็น ได้อยู่เลย รีบจ่ายเงินไป 3000

• *
Re: เช็ค พิกัด ซอย 10 กับน้อง ยุงลาย wowplus
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2018, 11:21:46 AM »
พอเข้าไปในห้อง คุยกัน ทักทายกันหน่อย หลังจากนั้น ก็ ถึงสเต็บการอาบน้ำ

น้องก็ ชวนเข้าไปอาบน้ำGf อาบน้ำไป คุยไป เหมือนเคย

หลังจากอาบน้ำเสร็จ ก็ มาคุยกันต่อที่เตียง แล้วก็ เริ่มกันเลย

ผมขอ สรุปงานน้อง ยุงลาย ร้าน wowformen คนนี้ครับ

ค่าใช้จ่าย 3000 บาท ครับ ทิป ให้เธอเพิ่มไป 300

งานดี ตามใจ นัวดี อารมร่วมโอเค ชอบเลยครับ

น่าอกใหญ่ หน้าตา ผมชอบส่วนตัว สวยดีครับ

สายหวาน ฟิวแฟน แต่ บู๊ ก็ดีครับ ไม่ถึงกับแรงมาก แต่เสียวแบบแฟน

ที่มีอะไรกันจริง ๆ โดยรวม ถือว่าดีครับ สำหรับ น้องยุงลายคนนี้