ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มาส่งการบ้าน น้องเต้ย@หอหญิง  (อ่าน 700 ครั้ง)

ออฟไลน์ Sc09^^

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
มาส่งการบ้าน น้องเต้ย@หอหญิง
« เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2018, 12:20:38 PM »
มาส่งการบ้านน้องเต้ยครับ หลังจากเห็นการบ้านนัองมานาน วันนี้จึงได้มีโอกาสจองน้องกับ pr ก่อนเข้าไป หลังจากคลาดกันมาหลายครั้ง พอได้เจอน้องเต้ย น้องน่ารักดีครับ หุ่นก้ดีด้วยย น้องเป็นคนคุยเก่งครับ ชวนคุยตลอด ทำให้เราสนิทสนมกันได้รวดเร็ว น้องจะออกแนวห้าวๆนิดนึงครับ น่ารักดี เป็นกันเอง
จากนั้นน้องก็ชวนเราไปอาบน้ำ พอน้องถอดชุดออกมา หน้าอกน้องใหญ่ดีครับเมื่อเทียบกับรูปร่างเพียวบางของน้อง หน้าอกแท้เป็นทรงสวยเลยครับ ผิวไม่ขาวมาก แต่ดูเนียนๆสะอาดดีครับ งานอาบน้ำก็ถือว่าตามมาตรฐาน
หลังจากอาบน้ำเสร็จก็มาต่อที่เตียง น้องเริ่มบิ้วให้ก่อนครับ ก่อนจะเปลี่ยนมาให้ผมเป็นฝ่ายรุกบ้าง น้องจะเป็นงานตามใจนะครับ เราก็จัดกันไปหลายท่าก่อนจะไปจบที่ท่าด็อกกี้ 1-1 ฟินๆกันไปครับ น้องมีอารมณ์ร่วมดีครับ เหมือนมาหากิ๊กเลยย ไม่มีเฟค หลังจากเสร็จภารกิจก็นอนคุยกันต่อจนหมดเวลา เหมือนยิ่งคุยก็รู้สึกว่าน้องยิ่งน่ารักขึ้น 555 ขอให้สุภาพกับน้องเข้าไว้ครับ รับรองฟินแน่นอน

หน้าตา 8.5
หุ่น 9
อารมณ์ร่วม 10
GF 10