ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: หลังเมาที่บ้านดอกไม้  (อ่าน 536 ครั้ง)

ออฟไลน์ นิยมเครื่องแบบ

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
หลังเมาที่บ้านดอกไม้
« เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2018, 03:52:53 PM »
เมื่อสัปดาห์ที่แล้วไปดื่มกับเพื่อนอย่างหนัก พอแอลกอฮอลงไข่ เพื่อกูชวนมาหาดอกไม้งามๆกัน

ผ่านไปได้ 20 นาทีจากข้าวสารเราก็มาถึงบ้านดอกไม้ของเรา
วันนี้อยากจะลองขึ้นน้องแนทดูสักครั้งหลังจากเล็งมาหลายรอบ รอน้องเพียงแปปเกียวน้องก็เดินลงมารับไปข้างบน

ขึ้นไปถึงห้องน้องถามก่อนเลย พี่เมาไหม กลิ่นแรงมากเลย ไอเรานี้เขิลเลย เมาจริงจังมาก :035: หลังจากนั้นน้องก็พาไปอาบน้ำให้สดชื่นพร้อมเผด็จศึก น้องเริ่มจากนวดให้อารมณ์ดีมากโดยเฉพาะหนองโพที่ห้อยลงมา มันใหญ่คับขอตามคำร่ำลือจริงๆ จังหวะขึ้นลงของร่างกายน้องบนตัวผมทำให้ผมต้องบอกน้องเลยว่า “โหลดเข้าเครื่องเลยคร้าบบ” แต่เนื่องด้วยดื่มมาเยอะทำให้มังกรของผมมันไม่ผงาดนัก :009: แต่ด้วยความเป็นมืออาชีพน้องเองก็ยังทำให้งานจบลงได้และรู้สึกทอนมากๆเลยครับ :044: