ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: นิวยอร์ค ชื่อนี้ มีดีมากกว่าที่คุณคิด @ฺBedroom Spa  (อ่าน 892 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ronakorn3638

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
สวัสดีครับ หลังจากหายไปนานเพราะติดงานอยู่ที่ไกลๆ วันนี้กลับมาเลยอยากหาที่เที่ยวใกล้ๆบ้านฝั่งธนกันบ้าง ซึ่งก็มาเจอกับสปาเปิดใหม่แห่งนี้ นามว่า Bedroom Spa

ด้วยความที่มาที่นี่เป็นครั้งแรก เลยแอบได้ส่วนลดเล็กน้อยจากทางร้านนะครับ พอน้องๆเดินออกมากันก็มีน้องนิวยอร์กเนี่ยแหละครับ มาในชุดนักศึกษา หน้าอกหน้าใจนี่นำมาเลย จนผมแทบจะบอกว่า เอาคนนี้แหละ แต่ก็ยังต้องวางมาดไว้หน่อย

น้องเป็นคนผอมสูง หุ่นนาฬิกาทราย สัดส่วน 36-25-36 แต่สิ่งที่เกินตัวจริงๆคือหน้าอกน้องเนี่ย ผมแนะนำเลยว่าสวยงามมาก น้องมีอาการเขินอายเล็กน้อย ก่อนจะจูงมือผมขึ้นไปบนห้อง

เรานั่งคุย หยอกล้อ โอบกอดกันเล็กน้อยพอเป็นพิธี น้องเป็นคนคุยสนุก ยังเรียนมหาลัยอยู่ และไม่ได้มารับงานบ่อยๆซะด้วย :032:

ตัดภาพมาที่ห้องอาบน้ำ น้องอาบได้สะอาดหมดจด มือน้องนิ่มมากๆ และหน้าอกของน้องที่มาถูไถเวลาอาบน้ำเนี่ย ถือได้ว่า เกือบทำผมขึ้นสวรรค์โดยที่ยังไม่ทันได้ทำอะไรเลย

เราอาบกันไม่นานนัก น้องก็ชวนออกมาที่เตียง น้องนวดให้เล็กน้อยจึงเริ่มงานบิ้วท์ งานบิ้วท์ถือว่าทำได้สุดยอดมาก ลิ้นน้องตวัดไปทั่วร่างกายผมตั้งแต่ขายันรูหู ไหนจะเสียงครางของน้องเวลามีอารมณ์ร่วมแบบแฟนกันอีก จากที่น้องรุกไล่ผมอยู่ตลอดเวลา ผมชักทนไม่ไหวจนต้องขอเปลี่ยนกลับมาเป็นฝ่ายรุกบ้าง เรียกได้ว่า ผมถึงกับหน้ามืดลืมไปหมดเลยว่า นี่มาเที่ยวอยู่ เพราะคิดว่ากำลังร่วมรักกับคนที่เป็นแฟนจริงๆของตัวเองอยู่เลยด้วยซ้ำ :002:

หลังจากพายุกระหน่ำห้องไป เวลายังเหลืออีกประมาน 15 นาที น้องนอนกอดผมแถมเอานิ้วมือมาประสานกับนิ้วมือผม ละเรานอนคุยกันแบบแฟนจริงๆ โดยที่น้องไม่ได้รีบผละจากผมไปไหนเลยด้วยซ้ำ เรียกได้ว่า ฟินแล้ว ฟินอีก กันเลยทีเดียวครับ :048:

จนผมกลับ น้องยังเดินตามมายิ้มให้ เรียกได้ว่า ไม่กลับไปซ้ำอีก ก็ไม่รู้จะว่ายังไงแล้วครับ
ยังไงผมก็ขอฝากร้าน Bedroom spa ไว้ในลิสของเพื่อนๆด้วยนะครับ ถึงจะเป็นร้านใหม่ แต่น้องๆเนี่ยเรียกได้ว่า งานดี และงานแฟนทั้งนั้น โดยเฉพาะ น้องนิวยอร์ค

จนกว่าจะพบกันใหม่นะครับ ปลาอาจใช้ของร้านไปก่อนเนื่องจากหน้ามืดมีอารมกับน้องจนลืมจับปลาไปซะนั่น

ออฟไลน์ kokpoo

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3
Re: นิวยอร์ค ชื่อนี้ มีดีมากกว่าที่คุณคิด @ฺBedroom Spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2018, 07:10:41 PM »
ค่าใช้จ่ายเท่าไรครับที่นี่

ออฟไลน์ Diskettes

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 34
Re: นิวยอร์ค ชื่อนี้ มีดีมากกว่าที่คุณคิด @ฺBedroom Spa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2018, 09:33:55 PM »
 :006: