ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องมัดไหม น้องใหม่ @หอหญิง  (อ่าน 938 ครั้ง)

ออฟไลน์ SnakeEater

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 6
น้องมัดไหม น้องใหม่ @หอหญิง
« เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2018, 06:38:26 PM »
PR แนะนำ ว่าน้องคนนี้เนื้อตัวดี เนียนกริ๊บ
เชื่อ PR แล้วไม่ค่อยผิดหวัง จองสิครับรอไร

น้องมัดไหม เป็นกันเองดีครับ ผิวเนียน หน้าสวย
โหลด CD ร้องเพลง แต่สยิวมาก นางใช้ลิ้นคล่อง
ช่วงล่างดี ทาสีจนน้องแอบชม แหม ใช้ลิ้นเก่งนะ
ก็มันเพลินนี่นา

เข้าบทโล้สำเภา อื้อหือ ฟิตและอุ่นมาก
เกือบแตกเร็วต้องกลั้นไว้ แล้วขอเปลี่ยนท่าไปมา 
แล้วจบที่ท่าเบสิค เข้าเกียร์สูงยาวๆ จนเข้าเส้นชัย
ลงไปนอนหอบแฮ่กๆ เห็นดาวลอยไปมา

ยังไม่หมดเวลาเลยนอนคุยกับน้องต่อ
น้องบอกทำแค่วันละ 3 รอบ นี่เพิ่งมาวันที่ 2
ใครไปขึ้นงานก็ถนอมน้องๆกันไว้นะครับ
จะได้อยู่กับเรานานๆ

ออฟไลน์ Diskettes

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 34
Re: น้องมัดไหม น้องใหม่ @หอหญิง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2018, 09:26:11 PM »
 :002: