ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: จิ้มลิ้มหมวยขาวลีลาเหมือนดารา AV น้องเฌอบัว @Funky spa  (อ่าน 1630 ครั้ง)

ออฟไลน์ nudjintoh

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 15
ผมได้ติดตามการบ้านน้องเฌอบัวมาซักระยะหนึ่งแล้ว ยังไม่มีโอกาสได้เจอตัวเป็นๆ วันนี้จึงตั้งใจจองน้องเฌอบัวเลยครับ พอเจอตัวจริงบอกได้คำเดียว ฟินสุดๆ แถม PR. ยังบอกกับน้องว่าส่งตัวขึ้นหอ ผมยิ่งฟินหนัก จิ้นไปว่าถ้าได้หุ่นอย่างนี้หน้าตาอย่างนี้เป็นเจ้าสาวคงสุขสุดๆ พอส่งตัวเข้าหอปุ๊บเราพูดคุยกันซักพัก ผ้าก็ค่อยๆหลุด ผิวน้องขาวเนียน น้องเป็นคนผิวขาวหมวยแท้เพราะหัวนมน้องออกชมพูระเรื่อสวยมากครับ ผมเห็นแล้วยากจะอดใจไหวเลยต้องชิมสักหน่อย พอได้ชิมก็ติดใจเลยครับขนาดโตพอดีคำลูบคลำได้อารมณ์หื่นดีนักแล เสพสุขกับนมได้พักใหญ่ กลัวจะเสียเวลาเลยขอสำรวจถ่ำสวรรค์ทันที ถ่ำสาวสวยนี่สวยสมตัวน้องจริง ๆ เรียกได้ว่าน้องหน้าสวยอย่างไรข้างในก็สวยเกินหน้าเกินตาหน้าตาซะอีก กลิ่นงี้ก็หอมรัญจวนชวนหื่นผมเบรินพักใหญ่เลยทีเดียว น้องก็มีซาวด์คล้ายดารา AV มาก ๆ อารมณ์ร่วมมาเต็ม ๆ น้องไม่ให้ผมรุกฝ่ายเดียวเห็นหน้าใสๆไม่น่าเชื่อเธอรุกเร้าเก่งเหมือนแม่เสือสาวเลยครับ ตะปบเอางวงช้างได้ก็ใส่เข้าเต็มปากหายวับเข้าวับออก เดียวก็เอางวงช้างไปถูนมหัวนม และที่เด็ดน้องใช้ปากถ่ำถูไถงวงช้างซะแข็งโต่เลยจนบางจังหวะผมตั้งใจกดงวงช้างเกือบมิดถ้ำ จนน้องต้องร้อยห้าม ถ้าไม่ห้ามมีหวังสุดโคนแน่นอน น้องเก่งเกินตัว โดยเฉพาะท่าบดถ่ำกับงวงช้างผมให้คะแนนความเสียวเต็มๆ ทั้งบนเตียงทั้งในห้องน้ำ น้องทำแบบไม่หวงตัวเลยครับ น้องคว้างวงช้างไปกินอีกครั้งจนผมเกือบจอดรถซะแล้วต้องรีบชักออก เราพลัดกันรุกรับพักใหญ่ผมใกล้มากๆ แล้ว ให้น้องนอนแผ่หลา พอได้จังหวะผมเล็งโฟกัสได้ที่ก็พ่นน้ำไปทั่วตัวน้องเลยครับ น้องบอกว่าพี่อาบน้ำไห้หนูเหรอ ผมเสียวพูดไม่ออกที่รู้คือปริมาณมันมากกระจายทั่วตัวน้องเลยครับ