ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านย้อนหลัง น้องพอลลีนLovely spa  (อ่าน 969 ครั้ง)

ออฟไลน์ tskype

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ส่งการบ้านย้อนหลัง น้องพอลลีนLovely spa
« เมื่อ: กันยายน 15, 2016, 11:45:29 PM »
ส่งการบ้านน้องพอลลีนครับ
ไปขึ้นงานมานานไม่มีเวลามาเขียนการบ้านครับ อ่านเจอน้องพอลลีนทั้งในโปรโมทของร้านและที่ลูกค้าเขียนแต่ไปไม่เคยเจอกันเลย  :032:

วันนี้เลยลองเข้าไปแบบไม่จองใครเลย พีอาร์ใจดีเรียกน้องๆออกมาโชว์ตัวทีละคน มาสะดุดตาตอนที่น้องพอลลีนออกมา อารมณ์เหมือนไปเที่ยวแล้วปิ๊งสาวแรกเห็น ขาวๆตัวเล็กๆพิมพ์นิยม ไม่ต้องคิดเลือกเลยครับ น้องพาขึ้นห้องเปิดแอร์นั่งคุยกัน เหมือนมีแฟนเด้กๆขี้อ้อนเหมือนลูกแมว  งานนวดเก่งหรือไม่ไม่รู้ครับ เพราะเน้นนัว ซาวน์ประกอบได้อารมณ์ฟินๆเลยครับ

สรุปต้องมีซ้ำครับ ราคาสูงกว่าน้องคนอื่นแต่คุณภาพคุ้มราคาครับ :92:

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: ส่งการบ้านย้อนหลัง น้องพอลลีนLovely spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 20, 2016, 04:37:08 PM »
 :044: