ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ยกให้เธอคนนี้ ก็แบบแสนดีขี้เอา...ใจ ไม่ฟินก็บร้าแล้ว พราวอารีน่า  (อ่าน 435 ครั้ง)

ออฟไลน์ Uphow

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 5
อบอุ่นเหมือนอยู่กะคนรักเลย ใจเย็นเป็นกันเองคุยกันเรื่อยๆ ค่อยๆถอดทีละชิ้น
จนร่างกายเปล่าเปลือยด้วยกันน้องไม่พิธีเยอะเอามือนุ่มเย็นสัมผัสที่กายผมแล้วบีบ
คลึงแผ่วๆพาเคลิ้มเลยกะเธอคนนี้เธอใช้ความนุ่มนวลสยบผมได้หวิวสยิวมากเธอ
ใช้ลิ้นเก่งมือก็ประสานงานกับลิ้นดีร่างเล็กๆก็บเต้าบึ้มๆของเธอช่างบดเบียดและเอามา
ห่อใส้กรอกผมได้เสียวฟิน เธอเล้าโลมจนผมแทบหลั่งมันฟินสุดยอดถึงตอนที่น้ำหลั่ง
ใส้กรอกผมกระตุกแรงกระเด็นใส่เธอเลอะเทอะเลยก็มันเสียวสุด เสียวแบบนิ่มนวลชวนติดใจ
ทำให้ต้องต่อรอบกับเธออีกครอส แต่ครอสาองนอนกอดนัวเนียคุยกันนานตั้งใจว่าจะไม่ขอ
ให้เธอทำไรให้แต่เธอดันทอนมาแบบนัวๆ ยอมเธอดิ พราวอารีน่่า

ออฟไลน์ Redpiggg

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0