ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องมิลล์ @หอหญิง นี่มัน Adele แห่งวงการกระปู๋  (อ่าน 1060 ครั้ง)

ออฟไลน์ Lirpa

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0

พอเห็นการบ้านในบอร์ดแล้วอดใจไม่ไหว ลองไปดูงานน้องมิลล์หน่อย กระแสฮอตมาก  :001:  แว่บแรกที่เห็นน้องคือดรอปจากรูปพอสมควร แต่แลกมาด้วยไฟหน้าที่แน่นมากก็รับได้ครับ

พอเข้าห้องน้องถอดเท่านั้นแหละ  :038: ชี้หน้าทันที โห สมแล้วที่ชื่อน้องมิลล ไฟหน้าโคตรดี ไฟแท้ นุ่ม ประมาณ 38 ตัวเล็กๆ ช่วงล่างน่าซอยเป็นอย่างยิ่ง ทักทาย คุยกันพอเหมาะอาบนํ้าเสร็จก็จัดกันเลย

ด้วยการที่อยากรู้ว่าน้องดีจริงไหมผมก็ลองนอนเฉยๆให้น้องมาบิ้วดู ปรากฎว่า ลิ้นน้องโคตรดี รัวด้านบนผมเสร็จแล้ว พอคว้าไมค์หายไปในปากเท่านั้นแหละ ยับครับ คือถ้าเปรียบเป็นวงการเพลง

คือเทคนิคการร้องนี่ดีมากจริงๆ รายละเอียดดีมาก นึกภาพตามผมนะครับ  รูดขึ้นรูดลงแล้วลิ้นไม่ได้นิ่งนะครับ เคยเห็นลิ้นงูเวลาขู่ไหมแบบนั้นเลย รัวเป็นปืนกลระหว่างรูดสลับกับการใช้ลิ้นลากตั้งแต่ปลาย

โคนยันสุด สลับกับการเอียงหน้าแล้วสบัดเป็นแนวข้างอีก  สักพักก็ลงไปเล่นงานลูกชิ้นอีก ทำแบบนั้นแล้วมองหน้าเราไปด้วย  :006: ปกติผมจะไม่ค่อยร้องอะไรออกมานะ แต่คราวนี้มันสุดจริง ตั้งแต่เจอมานี่ดีสุดแล้ว ที่สำคัญคือร้องไม่หยุด คือ

ใครทนไม่ไหวนี่พุ่งแน่นอน  มีทุกอย่างของการร้องเพลงจริงๆ   :009:

จบงานบิ้วมาอีกงานบ้าง ปกติแล้ว 70% ของคนปกติจะจบที่ Dog ใช่ไหมครับ แต่ผมเตือนไว้เลยนะ จัดทุกท่าที่อยากทำให้หมดก่อน อย่าให้น้องอยู่บนเป็นอันขาด พังแน่นอน แผ่นดินสะเทือนอะ

เอาแรงมาจากไหนไม่รู้ ไม่มีหยุด ซาวโคตรดี อารมณ์ร่วมดีโคตรๆ ยิ่งกว่าฟิวแฟน แล้วไอที่เด้งๆอยู่ตรงหน้าก็โคตรดี ทำแบบนั้นจนเขื่อนแตก เละไม่มีชิ้นดี  :015: ท่านี้เป็นท่าที่ดีสุดแล้วสำหรับน้องมิลล์  มีไปซํ้าแน่ๆ  ไม่พูดเยอะแล้วครับ เจ็บค..... :027:

หน้าตา 7.8/10
ไฟหน้า 10/10
ช่วงล่าง 8/10
GF 10/10
ร้องเพลง 20/10

บอกก่อนว่าปกติผมจะไม่พิมการบ้านอะไรเยอะขนาดนี้นะครับ แต่ครั้งนี้มันสุดจริง  มิลล์ @ หอหญิง

ออฟไลน์ Diskettes

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 34
Re: น้องมิลล์ @หอหญิง นี่มัน Adele แห่งวงการกระปู๋
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2018, 07:57:39 PM »
 :002:

ออฟไลน์ Artstyle

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 6
Re: น้องมิลล์ @หอหญิง นี่มัน Adele แห่งวงการกระปู๋
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2018, 02:05:37 AM »
ขอบคุณครับ ต้องไปลองกินมิลจริงๆละ ฮอตมาก