ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เป้าหมายมีไว่พุ่งซน ซนจนเพลิน เจ้าหญิงน้อยค่าย Alfa Grand หวานซู๊ดยอด  (อ่าน 973 ครั้ง)

ออฟไลน์ Gon"

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 26
แดดอ่อนๆ ตอนเย็นๆ ท่องเว็บส่องLINE ล่าลายแทง
ตามหาสายหวาน ทรงเรียวเพรียวเบาสไตล์เราคนชอบบางบาง

ไปสะดุด1 ภาพ ค่าย alfa Grand สะกิดทักทันที
รับข้อมูล เชียร์ว่าหวาน น่ารักฟิวดี ลองสะกิดจุดติดมีจัดใหญ่

จัดจองทันที วันนี้มีปะทะ รีบเคลียผบ. รายงานภารกิจ มุ่งหน้าพิกัดนาคนิวาส 4

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
ถึงจุดหมายตามคาดการณ์รถติดนิดหน่อย แต่มาตรงเวลาครับผม
แจ้งเชียร์ ผมจองคนนี้เปิดปลาให้ดูตอนจองลืมถามชื่อ

• *
ได้พบตัวจริง ตรงสเป็กเลย
เพรียว เรียว ขาว หน้าตาน่ารักเด็กๆ ใสใส
น้องยิ้มหวานใส่ พร้อมกร่าวทักทายสวัสดีค่ะ
เสียงหวานๆนั้น มันช่างชื่นใจตั้งแต่แรกเริ่มจริมๆ
:001:

• *
และเราก็แยกจากกันซักแปร๊ฟนึง มารอที่ห้อง
ไม่กี่นาที เจ้าหญิงของผมก็ตามมา
ปิดประตูไส่กอน แต่ไม่ปิดไฟนะจ๊ะ
ได้เวลาใส่ชุดวันเกิดกันแล้ว จัดไป!!
น้องเทคแคร์เจรจาดี เสริฟน้ำ ชวนอาบน้ำ
ไปเรื่อยๆ ฟิวหวานๆ อารมณ์อ่อนๆค่อยๆออกมา
น้องตามใจดีครับ ตวัดแปลงระบายสี ระดับ2ดี
จูบได้เราสุขภาพดี และน้องอ้อนตลอดเวลา

• *
จัดปลามาฝากครับ หุ่นสวยงามครับ
เนียนใส ไฟหน้า33"น่อลน่ะ มีของดีติดตัว

• *
สรุปที่ประทับใจครับ
ตรงสเป็ก อ้อนๆ น่ารักแนวใสๆต้องจัดครับ
น้องตามใจจูบได้(ผมได้นะ) ระดับ2ดี ทาสีไม่งองแง
ราคา 3000 น้องDisney Princes คะแนน9/10 ครับ

จึงเรียนมาเพื่อทราบ

ออฟไลน์ Artstyle

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 6
ต้องไปช่วยดูแลเจ้าหญิงละงี้

ออฟไลน์ namijung

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
ชอบรูปร้านเหมือนกัน