ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้อง PINK นางแบบ EXTRA คนสวย เดกใหม่ร้านเซฟเฮ้าสวยจนเขิล  (อ่าน 820 ครั้ง)

ออฟไลน์ The Keys

• คน บ้า
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 95
  • กุญแจสำคัญของชีวิต มันยุที่ตัวเราเลือกใช้มันเอง
สวัสดีจ้่พี่น้องทุกท่านครับ วันนี้มีรีวิวการบ้านน้องใหม่นะครับ
น้องPink ของใหม่ร้านเซฟเฮ้าส์ครับ ทางร้านโปรโมทว่าสวย
เปนดาราตัวประกอบ คือจิงๆ ก้อเผื่อใจว่ายังไง ตกเปนเหยื่อการตลาดวงการนี้
แต่ๆๆ ทางร้านกล่าวไว้ว่า ภ้าไม่จิงตามี่บอก คืนตัง 100%
เยสเขร้ ทางพีอาร์ การันตีมาแบบนี้ เลยจองเลยคัรบ

• คน บ้า
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • กุญแจสำคัญของชีวิต มันยุที่ตัวเราเลือกใช้มันเอง
Re: น้อง PINK นางแบบ EXTRA คนสวย เดกใหม่ร้านเซฟเฮ้าสวยจนเขิล
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2018, 12:27:26 PM »
น้องคนนี้ไม่ลงรูปในเวบ แต่มีรูปโปรโมทในไทม์ไลน์ร้าน ดูแล้วสะกิดหัวน้องชายเลย
ไม่รอช้าจองไป 1รอบครับ เมื่อถึงเวลา เดินเข้าร้าน พีอาร์เรียกน้องให้ดู
อู้ววว หูยยยย เยียดเปียก น่ารักดี สมส่วน น่าสวยๆ ทรงหน้าเหมือนสาวเกาหลีที่เหนในเนตเลยครับ

• คน บ้า
  • *
Re: น้อง PINK นางแบบ EXTRA คนสวย เดกใหม่ร้านเซฟเฮ้าสวยจนเขิล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2018, 12:44:16 PM »
สวยมาก น้องพิค์คัรบ มองละลายเลย แอบเขิลเลยครับ
น้องดูหวานๆเลย แต่คำถามแรกผมเลยถาม extra จิงๆ ป่าว
น้องอมยิ้ม จับมือถือ พร้อมให้ดู รูปในกองถ่ายซิทคอม
เออว่า ของจิง ไม่ได้มโนแบบที่เคยโดน ถือว่าโอเครเลยครับ
อาบน้ำสะอาดดีคับ งานหวานๆ แต่เวลาถึงจุดสยิวของเรา2
น้องก้อตั้งใจทำได้แบบไม่งอแง รวมๆงานเธอถือว่าดีเลยคัรบ
ยิ่งเจอหน้าสวยแบบนี้แจ๋วครับ อ่อลืมบอกไป ไฟหน้าน้อง35 โมมานะครับ
แต่ถือว่าดีไม่แขง จัดว่าโอเครเลยครับ
ฝากเธอคนสวยคนนี้ไว้หน่อย น้องพิงค์ ร้านเซฟเฮาคับ

ออฟไลน์ Diskettes

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 34
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2018, 11:45:49 PM »
 :006: