ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ไอเทมลับของร้านเซฟอีก1คน น้องBLack โคตะระ สวยหุ่นX สุดๆๆๆ  (อ่าน 910 ครั้ง)

ออฟไลน์ IRON CAN

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 177
คนนี้ เค้าว่างามน่ารักมากมายครับ
ไม่รอช้า จับจองให้อย่างไว
ทางร้านบอกมาว่าคนนี้แหละ สวยเลยพี่
ผิวพรรณ ขาวจิงๆคะ
เมื่อเจอตัวจิงครับ อูยยย สวยจิงๆ
ใส่ยีนส์ขาเดฟ เสื้อบางๆๆ เหนเสื้อใน
มันยั่วยวนใจเลยหลาย และก้อรีบจ่ายค่าครอสไม่รอช้า

คนนี้ขอจับปายากระดับ100 เลยได้มาไม่เยอะเท่าไหร่นะคัรบ แต่คุ้มแน่นอน

ออฟไลน์ IRON CAN

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 177
ขาวดีเหลือเกิน จุกอมชูพู พิงค์ พิงค์ เลยครับ

คือสาวน้อยคนนี้มาไม่บ่อย ยุได้ก้อไๆม่นาน

มีโอกาศต้องรีบจับจอง ขาวหน้าสวยอกแนวฝรั่งๆด้วยซ้ำ

เนื้งานตั้งใจบิ้วส์ sound เสียงก้อชวนเสียวดีเหลือเกิน

ชื่อน้เลยครับ น้องBlack ร้านเซฟ

ออฟไลน์ Diskettes

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 34