ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: coffee Cute น้องบราวนนี่ มาย้อนหลับให้ครับ  (อ่าน 705 ครั้ง)

ออฟไลน์ hemmer hit

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 0
coffee Cute น้องบราวนนี่ มาย้อนหลับให้ครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 24, 2018, 04:59:21 AM »
ครั้งนึงผมไปจัดน้องมาผมไปขึ้นมา น้องน่ารักมาก สวย หุ่นดี หน้าตาก้อสวย ว่ากันว่างานดีเลยไปจัดสักหน่อย แต่วันนี้จะมาบอกต่องานน้องคนสวยคนนี้คับ

งานน้องวันนี้ที่ผมไปจัดมา จัดว่าเด็ดเลยทีเดียว อีกอย่างบอดี้ได้ดี ร้องเพลงก้อเพราะมาก เลือกคนไม่ผิดเลยทีเดียวคับ ใครมาก้อต้องลอง เพราะน้องงานดีมากคับ

ไฟหน้าแท้ ขาว สเป๊กเลย ชอบคับ วันนนี้ต้องให้ผ่านเลยทีเดียววว