ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านย้อนหลัง สาวน่ารัก สายC บาง กรอบ น้องมิกิ @THE FIN CLUB สาย 4  (อ่าน 782 ครั้ง)

ออฟไลน์ Fuckfuckingfucker

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 3
ก็เป็นเช่นเคยครับไม่ได้จองน้องเหมือนเดิม 5555+ กะเข้าไปลุ้นเอาดาบหน้า ก็เจอน้องPRคนเดิมครับเพิ่มเติมคือกล้ามใหญ่โตขึ้น พอดีน้องPRจำผมได้เลยทักถามพี่ชอบหน้าสวยๆใช่ป่าว
เดียวจัดให้ น้องรู้งาน แค่นั้นแหละน้องPRกก้ไปเรียกน้องมิกิออกมาโชว์ตัว หน้าตาน่ารักจริง ใส่แว่น สาวแว่นเลยแหละ ไม่คิดอะไรโดนแบบนี้ก็ขึ้นเลยสิ พอหลังจ่ายสตังค์เสร็จนั่งรอ
คุยกับPRเล่นสนุกๆไปก่อนสักแปป น้องก็ออกมารับขึ้นห้อง แล้วพูดคุยกันอยู่สักพัก ก็ชวนอาบน้ำแล้วมาต่อที่เตียง สไตร์การนวด สบายๆเรื่อยๆครับแบบชิวๆ ส่วนเรื่องบิ้วก็น้องเป็นงานครับ รู้จุดเสียว
ทำให้เองโดยไม่ต้องบอก ต้องสอนหรือบอกอะไรมาก น้องไม่ได้เป็นสายสาว Sexy อกตูมหุ่นX น่ะครับ น้องเป็นสาย C นักศึกษา น่ารัก คิคุ ครับ
 สรุป ความเป็น GF 10/10 หน้าตา 9/10 งาน 8/10 สำหรับคนที่ชอบสาย บาง กรอบ หน้าตาน่ารัก ใส่แว่นด้วย คุยเก่ง เป็นกันเอง ขี้อ้อน นักศึกษา ฉึกๆ ผมแนะนำน้องมิกิเลยครับ  :92:

ปล.รูปปาจากร้านครับ