ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านย้อนหลัง N'กระต่าย flower  (อ่าน 708 ครั้ง)

ออฟไลน์ UtUt

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
การบ้านย้อนหลัง N'กระต่าย flower
« เมื่อ: มิถุนายน 25, 2018, 04:20:01 PM »
บ่ายแก่ๆ ร้อนๆ แว๊บหา ผบ มาได้ก็มา บ้านดอกไม้ที่เดิม  :032:
วันนี้ อยากลองเด็กใหม่ เห็นกระทู้ท่านอื่นเยอะเลยอยากลอง จองน้องไว้

น้องเจอหน้ายิ้ม พาเดินขึ้นห้องเลย แววดีมาแล้ว :92:
เข้าน้องคุยกับน้อง น้องอัธยาศัยดีครับ เลยชวนอาบน้ำเลย  :81:

อาบเสร็จน้องนวดให้ก่อน น้องนวดดีมาก แรงดีเลย เล่นเสียวตัวลอย  :013:
ผมเลยนวดน้องกลับบ้าง 69 ทาสีแถม สักพักก็สู้น้องไม่ไหว เสร็จโดยเร็ว :84:

สรุป
หน้าตา  8.5 หน้าตาสวยคม (แต่ผมชอบแนวหมวยๆ)
รูปร่าง   9.5 บางกรอบ ชอบครับ
ไฟหน้า  9.0 สวย ได้รูป
ช่วงล่าง 8.5 ไม่มีกลิ่น แต่ไม่รู้หนึบไหม
GF 9.0 น้องตั้งใจทำงาน แรงดีครับ

แนะนำ น้องกระต่าย Flower ครับ
ใครชอบสวยคม บางกรอบ งานดี นวดแรง OK เลยครับ
แต่ผมคงไม่ซ้ำ เพราะหน้าตาไม่สเปค (ชอบหมวยขาว) น้องไม่ full ด้วยครับ