ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านย้อนหลังน้องโซจูแห่งบ้านดอกไม้ Flower Spa  (อ่าน 870 ครั้ง)

ออฟไลน์ bremen91

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ส่งการบ้านย้อนหลังฉบับที่เท่าไหร่จำมะได้ละสำหรับบ้านหลังนี้ วันนี้รีบปั่นงานและรีบแวะมาที่ร้านวันนี้มีน้องใหม่มา 2 คนสุดท้ายจบที่น้องโซจู นั่งรออยู่สักพักน้องก็มารับขึ้นห้อง

น้องตัวเล็ก ผมยาว น่ารัก ผิวเนียน หุ่นโอเคเลย พูดคุยกันเข้าห้องเราก็เริ่มทำความรู้จักกันเพื่อความคุ้นเคย พูดคุยสักพักก็ไปอาบน้ำกัน เนื้อตัวน้องเนียนดี  ไฟหน้าสวยงามตามอายุ แถมช่วงล่างสวยใช้ได้  หลังจากอาบน้ำเสร็จเราก็มาคุยต่อที่เตียง น้องก็เริ่มนวด ไปพลางจัดไปพลาง จนทนไม่ไหวบอกน้องจัดเถอะ  น้องก็จัดให้เลยตามต้องการ ขอให้บอกน้องตามใจสุด ๆ ฟิลแฟนเลยคนนี้ น้องเด็ดจริง ๆ แบบว่าขึ้นสุดลงสุดกันเลยทีเดียวเชียว เราจบงานนี้ 2-1 นอนพักกันสักพักไปล้างตัวละกลับ

สรุปเลยนะครับ
หน้าตา 9/10
หุ่น 9/10
GF10/10
ลีลา 9/10

บอกเลยว่าถ้ามาบ้านหลังนี้อย่าลืมน้องโซจูนะครับ รับรองจะติดใจ สำหรับผมทอนกระจาย

ปล.ยืมปลามาจากทางร้านนะคับผม