ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ติดใจครับซ้ำรอบสองน้องชิฟฟ่อน สาวหมวย gf ดี @lovely spa หทัยราษฎร์ มีนบุรี  (อ่าน 297 ครั้ง)

ออฟไลน์ mrdude

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
 เนื่องจากหลงคารมน้องครับ เลยต้องไปหาอีกรอบ
 ไม่คิดอะไรมากครับ ผมก็จองน้องชิฟฟ่อนผ่านทาง LINE ร้าน
ไปถึงน้องก็ส่งยิ้มหวานมาแต่ไกลเลย น้องจำผมได้แน่นอน
วันนี้ทอนแน่แน่นอนครับ จ่ายค่าสินสอดแล้วก็นั่งรอน้องเตรียมตัวไม่นาน น้องก็ออกมาต้อนรับ
ดูแลเทคแคร์ดีเหมือนเดิมครับ ได้ฟิลแฟนเด็กดีจริงๆ
มาถึงบนห้องก็นั่งคุยกันตามประสาคนคุ้นเคย
กอดกันไปเล่นจุกจิกจู๋จี๋กันไป น้องไม่หวงตัวครับน่ารักมาก
แล้วก็ชวนกันอาบน้ำ งานอาบน้ำยังดีไม่บกพร่องเหมือนเดิม  บิวกันนัวเนียเลยครับในห้องน้ำ
ทั้งสะอาดทั้งคุ้มค่า เสียวไปหมดครับงานน้องดีจริงๆ
มาถึงเตียงผมเช็ดตัวแล้วนอนคว่ำหน้ารอน้อง  น้องชิฟฟ่อนขึ้นคร่อมผม แล้วเธอก็นวดน้ำหนักมือดีมากครับ
ความรู้สึกตอนนั้นผ่อนคลายมากครับ  นวดไปคุยกันไป
น้องบอกให้ผมหันหน้าแล้วจู่โจมเลยครับ ผมยังไม่ทันตั้งตัว
ลิ้นเทพจริงๆงานบิวนี้สุดยอดมากครับ  ต้องยอมให้เธอเลย
 มันดีจริงๆครับที่มีเธออยู่ข้างๆ  น้องบิวไปจนถึงน้องชายผม
ที่ตอนนี้พร้อมรบแบบสุดๆ เธอร้องเพลงให้ผมฟังชุดใหญ่
สไตล์ป๊อป ผมจับน้องมาทารุณบ้าง น่ารักแบบนี้ติดใจ
ผมไม่พิธีอะไรมากเพราะเธอก็ติดไฟง่าย เริ่มจากซอกคอ
ได้กลิ่น้ำหอมอ่อน จูบที่เร้าร้อนทำผมรู้ได้ชัดเจนว่าน้องสู้
ผมดูดจุกเธอที่แข็งตั้ง น้องชิฟฟ่อนจับมือผมให้บีบเค้นนม
ผมจัดให้ตามที่เธอต้องการ ผมจับขาเธอยกขึ้นมา
ค่อยๆทาสีเธอตามอารมณ์ที่เธอกดหัวผมให้ลงไป
น้องชิฟฟ่อนกระตุกเกร็งไปหมด เสียงครางเธอดังลั่น
ผมเร่งจังหวะอีกเธอกระดกเอวตามจังหวะผม ตอนนี้เธอเสร็จผมแล้วครับ
หลังจากนั้นน้องก็มาบริการ ดูแลผมอย่างดี จนผมทนไม่ไหวขึ้นสวรรค์ชั้นเจ็ดตามน้องชิฟฟ่อนไป
สรุปครับ
งานดีไม่มีตก ผมมาซ้ำรอบสองภายในอาทิตย์
ดูแลดีน่ารัก พูดจาดีครับ ใครไปหาน้องก็ดูแลน้องดีๆนะครับ
ขอบคุณโปรโมชั่นดีๆจากผู้ใหญ่ใจดีด้วยครับ
Pr ร้านก็ดูแลดีน่ารักตลอด