ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ประทับใจสุดน้องแตงกวา@AMI ลาดพร้าว 46  (อ่าน 1117 ครั้ง)

ออฟไลน์ arapika

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
ประทับใจสุดน้องแตงกวา@AMI ลาดพร้าว 46
« เมื่อ: มิถุนายน 30, 2018, 11:46:29 AM »
พอดีมีโอกาสได้แวะเวัยนไปแถวลาดพร้าวครับ หลังจากไปดื่มสังสรรค์กับเพื่อนมานิดหน่อย อาการปวดตัวก็เริ่มบังเกิด ต้องไปหาที่บำบัดซะหน่อย 555+ หาข้อมูลสักพักก็มาเจอกับร้านนี้ครับ  AMI Club ลาดพร้าว 46 ไม่รอช้าละครับ ไปโลด.... พอไปถึง ประทับใจตั้งแต่ PR เลยครับ ดูแลให้ข้อมูลเป็นอย่างดี ทันใดนั้นก็ว๊าปจังๆ น้องแตงกวาครับ ยอมรับเลยว่าถูกใจมาก ตกลงจ่ายค่าคอสเรียบร้อย ก็ขึ้นห้องเลยครับ .... บอกเลยน้ำเสียง ท่าทาง การพูดคุยของน้องเขา เอาผมใจสั่นเลย ..... ตัดภาพมานั่งคุยกับน้องสักพัก น้องก็จัดการถอดผ้าออกครับ หุ่นทรงนี่ถือว่าได้เลยทีเดียว น้องจัดแจงอาบน้ำให้เรียกว่าสะอาดกันทุกมุม บรรยากาศในห้องเป็นไปอย่างสนุกครับ น้องคุยเก่ง ... ตัดภาพมาที่เตียง น้องบรรจงค่อยๆนวดตามจุดต่างๆครับ นำ้หนักมือดี ลูบไล้จนน้องชายผมแข็งปั๊ก ได้ที่ น้องก็ช่วยสเปย์ให้แล้วก็เล่นน้องชายผมด้วยความนุ่มละมุน จนทนไม่ได้เลยครับ .... และแล้วก็เสร็จกิจ น้องจัดการเช็ดและล้างทำความสะอาดให้ .... ถือว่าประทับใจครับ