ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่ เรื่องร้านนวดหน่อยครับ  (อ่าน 1103 ครั้ง)

ออฟไลน์ Themoon

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
สมาชิกใหม่ เรื่องร้านนวดหน่อยครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2018, 07:51:40 PM »
พวกร้านนวดเนี้ย เรามีเสียบได้มั้ยครับ แล้วถ้าเสียบได้ทุกร้านมั้ยครับ หรือต้องดิวอย่างไงเหรอครับ ไม่เคยเที่ยวร้านนวดง่ะราับ

ออฟไลน์ p_parin

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3
Re: สมาชิกใหม่ เรื่องร้านนวดหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2018, 10:34:25 AM »
มีร้าน 3 ประเภท
1. เสียบไม่ได้เลย : ร้านนี้รับแต่น้องๆที่ไม่ทำเสียบ (หาไม่ค่อยได้ ส่วนใหญ่ money talk ก็สำเร็จ)
2. เสียบได้ แต่ต้องคุยกับน้องเอง เจรจาค่าเสียหายกันเอง จ่ายให้ร้านเฉพาะคอร์สที่ร้านกำหนด
3. เสียบได้ ราคาแน่นอน ร้านเป็นคนกำหนดราคาตายตัว

ออฟไลน์ gudogs

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
Re: สมาชิกใหม่ เรื่องร้านนวดหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2018, 09:41:21 PM »
มีร้าน 3 ประเภท
1. เสียบไม่ได้เลย : ร้านนี้รับแต่น้องๆที่ไม่ทำเสียบ (หาไม่ค่อยได้ ส่วนใหญ่ money talk ก็สำเร็จ)
2. เสียบได้ แต่ต้องคุยกับน้องเอง เจรจาค่าเสียหายกันเอง จ่ายให้ร้านเฉพาะคอร์สที่ร้านกำหนด
3. เสียบได้ ราคาแน่นอน ร้านเป็นคนกำหนดราคาตายตัว

ร้านไหนเด็ดๆเสียบได้บ้างครับพอจะแนะนำได้ไหม