ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านที่ 2 งานแซนวิช ร้านคุณชาย เซ็นโย-สมายด์ ศึกนี้ใหญ่หลวงนัก(ปาถอดเกล็ด)  (อ่าน 3894 ครั้ง)

ออฟไลน์ ttooy

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
การบ้านนี้ก่อนวันแม่ พอดีกลับจากต่างจังหวัดมาทำธุระแถวๆตลิ่งชัน กว่าจะเสร็จธุระก็ประมาณ ห้าทุ่มกว่า เลิกลองไลน์ไปที่ร้านหน่อยเผื่อมีน้องๆว่างอยู่ ทางร้านบอกว่ามีน้องเซ็นโยเข้าพอดีน้องว่าอยู่เลย แหมโชคดีจริงๆเลยแวะเข้าไป :81: :81: :81:

• *
กำลังขับรถเข้าไป ทางร้านไลน์มาบอกว่ายังมีน้องอีกคนที่ยังไม่ได้งานเลย พี่สนใจขึ้นคู่เลยไหม เราก็ว่าใครเหรอ ทางร้านตอบว่าน้องสมายด์ งานดี ไฟเตอร์ แหม..ไอ้เราก็คนใจอ่อนซะด้วยเลยตอบตกลงไปว่าได้คร้าบบบบบบบ 5555 :84: :84: :84:

• *

• *
พอถึงร้าน เจอ PR จัดการเสียค่าใช้จ่ายเรียบร้อย น้องๆก็เดินมา เซ็นโยยิ้มหวานมาแต่ไกล 555 แหม วัวเคยขาม้าเคยขี่ 555 เขามากอดแขนเดินนำน้องสมายด์ไป ส่วนสมายด์ดูอายๆ เพราะน้องยังไม่เคยขึ้นแบบแซนวิช 555 แต่เห็นหน้าน้องสวยคมๆ  หุ่นดี มีอกมีสะโพก  ผีวแทนออกเหลือง  ดูโอเคอยู่น้องเดินตามข้างหลัง ส่วนเซ็นโยไม่ต้องพูด สาวเหนือหน้าหมวย ผิวพม่า กลิ่นหอม เดินคุยกันไปจนถึงห้อง รอติดตามต่อนะครับ 555 :92: :92: :92:

• *
ตัดมาที่ห้อง คุยกันเล็กๆน้อยๆ น้องสมายด์ดูเกร็งๆนิดๆคงไม่เคยขึ้นแบบนี้ นั่งคุยกับเซ็นโยสักพัก แล้วกูแลกลิ้นกัน 555 สมายด์นั่งดูแบบอึ้งๆ สักพักพากันลอกคราบทั้งสามคนเข้าไปอาบน้ำ พอออกมาตัดมาที่เตียง ตอนแลกก็ลูบๆคล้ำๆน้องสมายด์ดูเขินๆนิดๆ น้องเซ็นโยมาด้านหลังเอานมเล็กๆเข้ามาถูไถ ได้ฟิวส์ไปอีกแบบ  :035: :035: :035: สักพักน้องเซ็นโยเข้ามาแลกลิ้นอีกรอบ คราวนี้แลกกันนัวเนีย สักพักก้มหน้ามาหาน้องสมายด์บ้าง น้องค่อยเผยอปากน้อยๆมาจูบด้วย งานจูบน้องก็ไม่ธรรมดาเหมือนกันมีแลกลิ้นตอบด้วยฟินสุดๆ :048: :048: :048:แล้วหันไปบอกเซ็นโยว่ามาช่วยกันหน่อย ให้สมายด์หายเขิน  :92: :92: :92: น้องก็เข้ามาก้มลงลิ้นที่เต้าสมายด์เราก็มองไปดูดปากน้องไปสุดๆ เดี๋ยวมาเล่าต่อนะครับ

• *
มาต่อกันครับ หลังจากน้องเซ็นโยเริ่มบิ้วแล้วเราก็ค่อยๆถอยออกให้นอกช่วยกันบิ้วกันและกัน 555 น้องเซ็นโยค่อยๆเลื่อนขึ้นไปแลกลิ้นกับน้องสมายด์ฟิวหวานๆ สวยมากเลยครับมือก็ล้วงไปที่หว่างขาสมายด์ 555 น้องสมายด์เลยมีเสียงออกจากคอ อืม..........ซี๊ดดดดดดดดด แล้วเซ็นโยก็ไล้ลงไปที่หน้าอกแล้วดูดอีกรอบ  อารมณ์เรานี่สุดๆทนไปได้แล้วเลยไปประกบหลังเซ็นโยลงลิ้นไปตามหลังขาวๆ เสียงเซ็นโยอืมมมม ขนลุกเกรียว....มือเราก็ล้วงไปที่น้องสาวเซ็นโยแล้วไปติ่งเสียวค่อยๆจัดการตามสเต๊ป  :032: :032: :032:

• *
ขอโทษแอดมินด้วยนะครับลืมเซ็นเซอร์จุก มือใหม่พึ่งหัดโพสต์ครับ ถ้าผิดกติกาลบได้เลยนะครับ

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106

ออฟไลน์ ttooy1234

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 1
ไล้ลิ้นที่แผ่นหลังเนียนๆ จนพอใจแล้วก็จับเซ็นโยหันหน้ามาแลกจูบกันอีกที ส่่วนสมายด์พอว่างก็ก้มลงไปคว้าไมค์ร้องเพลงสดเลยจ้าาาา โอ้ววววว :013: :013: เสียวสุดๆด้านบนน้องเซ็นโยก็ลงไปบิ้วที่หน้าอกสุดยอดมากเจอประวานบนล่าง  ใครไม่เคยแนะนำนะครับเสียววัวคายควาบล้มทีเดียว สักพักจับหัวน้องออกไม่งั้นได้จอดรถแน่ๆ เสียงดังป๊อกนี่ไดร์โว่เหรอเปล่าอะ แล้วดคงน่องสมายด์มาแลกลิ้นบ้างส่วยเซ็นโยรู้งานก้มไปหาน้องชายแทนสมาระโก เสียวต่อเนืรองเลยทีาเดียว งานนี้ฮ่ำกันไปจดหมดเวลา ขาออ่อนกันเลยทีเดียว 555 ทั้งจูบทั้งเบิร์นสลับ บยลาางนัวกัยจนหมดเวลาคุ้มมากๆครับ ใครจึ้นแล้วลงมาขาไม่สั่นนี่สุดยอดเลยครับจบแค่นี้ก่อน้ดี๋ยวหาการบ้้านมาเล่าใหม่นะครับ :044: :044: :044:า