ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านใหม่. นมเทพ. หอยเทพ งานเทพ.นัว ขั้นเทพ 69 ทะลุปอด น้องลืม่า แอดใลน์สปา เมืองทอง  (อ่าน 7392 ครั้ง)

ออฟไลน์ san -dee

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 749
มีโอกาสแวะไปเยือนร้านเปิดใหม่  ร้านนี้ครั้งแรก
เพราะมีน้องรู้จัก มาทำงานร้านนี้  ดูจากใลนร้าน
พอดีมีมาทำธุระ แถวนี้พอดี 

แต่ไม่ได้ แจ้งน้องว่ามา เพราะวนหาร้านกว่าจะเจอ
แต่ได้จองกับ พีอาร้านใว้ ได้เวลานัดเข้าไปร้านก่อนเวลา. นัด

เจอพีอา คนสวย ถามพี่ทีจองน้องใว้ปะค่ะบอกครับ
พอดีจังหวะน้องลงงานมา เจอหน้าตกใจนิดๆ
น้องมานั่งคุยเป็นเพื่อน เลยบอกจองเราใว้

น้องบอกจริงดิพี่ หนูเขิน555บอกจริงครับ
คุยเสดน้องพาขึ้นห้อง ดูสะอาด ดี อาจจะร้านใหม่
ห้องน้ำเตียง   ถึงห้องนั่งคุยกันหลายเรื่องจิปาถะ

ได้เวลา น้องบอกพร้อมพี่ลุย น้องถอดออกมาพระเจ้านมสวยมาก ดูตัวเล็กๆๆนึกว่า ไม่มีนมทีใหนได้ 34 ของแท้ จุกสวยมากๆๆ

น้องถอดกางเกงออก พระเจ้า หอยสวยมากๆดูยังชมพู อยู่เลย. แทบอดใจไม่อยู่ น้องพาไปอาบน้ำให้อาบให้อย่างดี สะอาดสุดๆ. อาบเสดมานอนรอทีเตียง

น้องอาบเสดตามมาบอกนวดก่อนปะพี่ บอกไม่จ้าดึกแล้ว น้องจัดการนัวเลย ดูดนม มือจับชายน้อยไปด้วย
ปากดูด และปากน้องมาประกบปากผมตอนใหนไม่ทันตั้งตัว ลี้นแลกลี้นพันลวันเลย จูบ ดูดดื่ม ลี้นแทบจุกคอ

น้องนัวลงไปเรื่อย ตามนมตามท้องผมและตามชอกขา
และเลียทีใข่ เบาๆๆอย่างเสียว และ มาถึง สวบหายผมนอนเกร็งอย่างเสียว น้องดูดมันมากๆ

ปากลี้นใวมากๆๆ และดูดนานมาก ผมได้แต่ร้องเสียวๆๆๆ มือบีบจับนมน้องไปด้วย จนเวลาผ่านไป บอกขอจัดบ้าง น้องนอน ลงผมจัดการ ดูดนมทันที
นมแน่นนมดี ดูดมัน ดูเพลิน มากๆๆ และเลียลงมาเรื่อย ๆๆจนถึงท้องน้อง และ จิมิน้องทีสวยงามมากมาย. ไม่บอบช้ำ  ผมจัดการทาสี ชะทั้ว ตะวัดไปมา

ทั้งดูดทั้งเลีย น้องเสียวมือจิกหัวผมใว้ ผมไม่หยุดยังคงทาสีต่อไป  และ พลิกตัวมาจัดท่า69 กันอย่างมัน
น้องดูด ผมเลีย น้องเลียผมดูด นานเท่าใรตอนนั้นยังไม่นึก. 5555+.

จัดต่อ จนต่างคนคนต่างเพีย เมื่อย ขอพัก
และให้น้องมาจัดการ ต่อจนเสดไป อย่างง่ายดาย
และนอนพักน้องมาจัดการ เช็ดให้และพากันไปอาบน้ำ

และมานั่งคุยกันต่อก่อนได้เวลาลงงาน
ต้องบอกเลยครับ น้องคนนี้ หน้าตาบ้านๆแต่งานนางฟ้า ลีลาเกินราคา

ขอบคุณน้องลิชา
ขอบคุณพี่อาสาวสวย
คิดดี  ทำดี  ต้องได้ดี   คิดไม่ดีทำไม่ดี ไม่มีวันได้ดี

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
คิดดี  ทำดี  ต้องได้ดี   คิดไม่ดีทำไม่ดี ไม่มีวันได้ดี

• *

ออฟไลน์ off สายซิ่ง

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 7
ต้องไปเยือนละ กำลังเลือกถ้าเข้าไประหว่าง air line กับ the moon เลย :002:

ออฟไลน์ BEAUTY™

• Silent area.
  • *
  • Like: 1934
  • Silence speaks when words can not.

ออฟไลน์ มะเขืออ่อน

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
 :044: :044: ขอบคุณครับ ติดตามพี่แสนดีต่อไป

ออฟไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • *
  • Like: 2016

นมใช้ได้เลย ชอบๆครับ :83:

ออฟไลน์ BIGMAMA

• ชอบสาวๆรักสาวๆทุกคนเบย
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 764
  • ยินดีไปทุกที่ ถ้ามีของดี กระซิบได้คับ
เบญจศีล สิกขาบทที่ ๔ มุสาวาทา เวรมณี
ศีลข้อนี้บัญญัติขึ้น เพื่อเป็นการป้องกันการทำลายประโยชน์ของกันและกัน ด้วยการพูด คือ ตัดประโยชน์ทางวาจา และรักษาวาจาของตนให้เป็นที่เชื่อถือของคนอื่น

ออฟไลน์ chanwit

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 3

ออฟไลน์ Diskettes

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 34