ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องมอรแกน lize spa  (อ่าน 441 ครั้ง)

ออฟไลน์ booby555

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
น้องมอรแกน lize spa
« เมื่อ: กันยายน 16, 2018, 12:21:56 PM »
วันนั้นว่างๆยามเย็นเปล่าเปลี่ยวก็ไม่มีไรทำเลยถือโอกาสผ่อนคลายให้ตัวเองหน่อย

ตีรถไปเลย Lize RCA เคยจะไปมาหลายทีละไม่ทีโอกาสสักทีเลย

เข้าไปถึง น้องร้านนี้เรียกได้ว่ามีอยู่เยอะเลยทีเดียสเลยครับ

แต่ส่วนตัวสะดุดตากับน้องมอร์แกนแถมเขียร์ก็ย้ำหนักย้ำหนาว่าคนนี้ดีจริง!

แล้วมีหรือจะพลาดก็เรียกได้ว่าจ่ายเงินแล้วลุยเลย

เข้าไปในห้องน้องดูแลดีครับ คุยไปคุย อ่าวปกติน้องเป็นเลส เรายิ่งตื่นเต้นเลยว่าจะเป็นไง

ตัดภาพมาบนเตียง บริการดีมากครับ เข้าใจเลยทำไมเชียร์ถึงเชียร์หนักขนาดนี้

เนื้อตัวน้องเนียนเลยครับ หน้าอกไฟหน้าขนาดพอดีมือ เรียกได้ว่ามีของเลยครับ

พลิกไปพลิกมาสักแปป ลงไปทาสีท่อนล่างเท่านั้นแหละ น้องร้องกระจุยกระจายเลย
เสียวลั่นห้องมากครับ มือจิกผ้าปูเตียงแน่นเลย

น่้องกลับมารุกผมบ้างเรียกได้ว่างานเสปรย์ขั้นเทพเลยละ เสียวสุดๆ เราก็พยายามอั้น
อยากเสียวนานๆ สุดท้ายก็ต้องแพ้แตกไป

สำหรับคนที่อยากเจอน้องๆอัธยาศัยดี คนนี้ถือว่าดีเลยครับ งานดีคุยดีเนื้อตัวดี

น้องบอกส่ามาไม่ค่อยบ่อยนะครับ เป็นโชคดีของผมสินะ

ขอจบการรีวิวแค่นี้ครับ