ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: แวะมากินพุดดิ้งจากสิงค์โปร์ ที่ Funky ครับ + ปลาเบาๆ  (อ่าน 873 ครั้ง)

ออฟไลน์ Entoto999

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 44
วันนี้ มาธุระแถวเสนา เลยเช็ค Pr สุดน่ารักว่ามีน้องที่สนใจเข้าไหม ปรากฏน้องไม่ได้เข้า เลยว่าจะไม่มาแล้ว แต่อะไรดลใจไม่รู้ ขับรถเลยไปเสนา 17 เฉย มีน้องมาใหม่หลายคน แต่ผมไปถูกชะตาน้องพุดดิ้ง เลยได้มีโอกาสได้ขึ้นงานกัน 555
น้องจะออกเจ้าเนื้อนิดน่ะครับ เพิ่งกลับมาจากสิงคโปร์ ผมว่าหน้าน้องเขาสวยดีน่ะครับ
เนื้องานตามใจ ฟิวแฟน มีเคล็ดลับอย่างคือน้องเขาแพ้คนสุภาพน่ะครับ ขอให้สุภาพกับน้องเขาน่ะครับ แล้วฟิลน้องจะมา
ฟิลน้องมาเมื่อไหร่ บันเทิงเริงใจครับ

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
Re: แวะมากินพุดดิ้งจากสิงค์โปร์ ที่ Funky ครับ + ปลาเบาๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 21, 2018, 06:16:08 PM »
น้องตอนนี้จัดโปรราคาพิเศษ ด้วย ครับ และได้ข่าวว่า อาจจะมาถึงวันอาทิตย์นี้ เพราะเดือนหน้าจะไปสิงค์โปร์น่ะครับ

• *
Re: แวะมากินพุดดิ้งจากสิงค์โปร์ ที่ Funky ครับ + ปลาเบาๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 21, 2018, 06:20:02 PM »
น้องเขาบอกว่า น้องเขาชอบเซ็กน่ะครับ และไม่ได้มีมานานนนนนนนนนน 55555 เรียกว่าถ้าฟิลมานี้เขื่อนแตกน่ะครับ แต่เนื่องด้วบน้องไม่ได้มีมานาน น้องจะเจ๊บอยู่ ขอให้เบาๆกับน้องน่ะครับ บิ้วน้องใฟ้มากน่ะครับ ค่อยๆรอให้น้องหายเจ็บก่อนน่ะครับ :048: :048: :048:

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 21, 2018, 06:24:42 PM »
สุดท้ายครับ ต่างกรรมต่างวาระครับ แต่ขอให้สุภาพกับน้องน่ะครับแล้วท่านจะมีทอน น้องมาทำด้วยใจน่ะครับ น้องมีภาระดูแลยาย ถ้าชอบน้องมีเนื้อนิด ฟิวตามใจ เป็นผู้ใหญ่ ก้อเป็นอีกคนที่แนะนำครับ

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 21, 2018, 09:58:13 PM »
 :012: