ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: แอสปาย สปา ลาดพร้าว หายไปไหนครับ  (อ่าน 769 ครั้ง)

ออฟไลน์ Indy นะจะ

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
แอสปาย สปา ลาดพร้าว หายไปไหนครับ
« เมื่อ: กันยายน 28, 2018, 01:48:25 AM »
พี่ๆท่านใดพอรู้บ้างไหมครับ แอสปาย สปา ลาดพร้าวหายไปไหน ไลท์ก็ไม่อัพเด็ท โทรเบอร์ตรงก็แจ้งว่ายังไม่เปิดให้บริการ เมื่อก่อนรับตลอด โทรไลท์ก็ไม่รับ เลยไม่รู้จะติดต่อยังไง พี่ๆท่านใดพอทราบไหมว่าหายไปไหน

ออฟไลน์ T2D2

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 1
Re: แอสปาย สปา ลาดพร้าว หายไปไหนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 30, 2018, 11:49:28 AM »
ตั้งแต่ย้ายไปตรงลาดพร้าวนี่ไม่ได้ไปเลย