ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่อยากปรึกษาครับ (ฝั่งธน)  (อ่าน 2033 ครั้ง)

ออฟไลน์ woodysad

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
มือใหม่อยากปรึกษาครับ (ฝั่งธน)
« เมื่อ: ตุลาคม 03, 2018, 05:46:34 PM »
ส่วนตัวชอบนวดเสียวยังเดียวหรือถ้าพูดตรงๆคือชอบเป็นฝ่ายโดนกระทำ
แต่ก็จะมีกรณีที่น้องๆอารมณ์มา เราจะมีวิธีเลี่ยงที่จะไม่มี..หรือเหตุผลปฏิเสธอะไรดีๆให้น้องไหมครับ
อยากอยู่แต่ระดับ1ครับ
ปล.ถามเพิ่ม ร้านดอกไม้แถวบางแค&Roommate ไหนเด็ดกว่ากันคับ
มีพี่ๆเพื่อนๆคนไหนอพอแนะนำน้องๆไหมครับ (มือใหม่หาเพื่อนร่วมทางอิอิ) :92:

ออฟไลน์ tukkie

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 10
Re: มือใหม่อยากปรึกษาครับ (ฝั่งธน)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2018, 11:51:35 PM »
ตอบคำถามหลังแล้วกันครับ

รูมเมทเด็กเยอะทำให้มีเด็กหน้าตาใช้ได้หลายคน เด็กๆเลยก็มี ตัวเลือกเยอะอ่ะ

ส่วนบ้านดอกไม้ นี่กราบเรียนตามตรงนะครับ รำคาญการบ้านสุดๆ การบ้านดูทะแม่งๆ
เลยไม่อยากไปที่นี่มาก แปลกไหมหว่า
ไอ เลิฟ กาปู๋

ออฟไลน์ Afundy

• *
Re: มือใหม่อยากปรึกษาครับ (ฝั่งธน)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2018, 09:22:20 AM »
พอดีผมไม่ค่อย ไปที่ไหนแถวบางแคเลยพอดีพึ่งย้ายมาเรียนแถวนี้พอมีที่แนะนำไหมครับ

ออฟไลน์ อิตโต้แมน

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 73
  • เน้นงานทอนไส้แตกเท่านั้น by อิตโต้
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2018, 06:28:35 PM »
ตอบคำถามแรกให้นะครับ ส่วนตัวถ้าน้องมีอารมณ์มา แต่เราคุมสติได้ เราอาจบ่ายๆเบี่ยงเลี่ยงโดยการขยับหลบออกไปได้หรืออะไรประมานั้นคับ น้องจะได้ไม่มีอารมณ์ไหลต่อ 555

ส่วนคำถามหลัง เคยไปroommate ครั้งนึงมีเด็ก 5 -6คน ขึ้นน้องคัตโตะ ปรากฏว่า บอกว่าเคยทำาจากบ้านดอกไม้ ถามไปถามมาสรุปประมานว่าเด็กไม่ค่อยได้งานที่นู้นจะมาที่นี่ ส่วนตัวแนะนำบ้านดอกไม้ดีกว่า เด็กใหม่เยอะราคาถูกกว่า แล้วแต่ชอบอะครับ ชอบที่ไหนก็ไปที่นั้นเลย

ออฟไลน์ H Λ D Ξ S

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 9
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2018, 02:11:14 AM »
ถ้าชอบโดนกระทำแนะนำให้ไปลอง โยเกิร์ต@FillingSpa หรือน้อง โอลีฟ@ThePinkSpa B2B มันส์ๆ ไม่มี money talk ให้รำคาญใจ
ความทรงจำมีไว้เก็บ เน้นเจ็บไม่เน้นจบ

ออฟไลน์ woodysad

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2018, 07:33:24 AM »
ขอบคุณทุกท่านที่ชี้แนะครับ  :82:

ออฟไลน์ paradoxboy

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2018, 11:31:54 AM »
 :85: ถ้าคุมอารมณ์ตัวเองได้ ก็ไม่ต้องเพิ่มออฟชั่นเสริมครับ ส่วน ฝตัว Roommate ส่วนใหญ่จะเด็กๆ ให้ดูตัวได้ไม่ต้องดูแค่รูป ห้องกว้างมีห้องน้ำในตัว ราคาแพงกว่าบ้านดอกไม้ บ้านดอกไม้มีทั้งเด็กและวัยทำงาน ห้องเล็กกว่า ลงรูปไว้ก่อนตัวจริงมาไม่มาอีกเรื่องนึง มีส่วนลดการบ้าน เด็กที่นี่ส่วนใหญ่เป็นงาน