ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ราเมง เส้นเล็ก @lovely spa  (อ่าน 750 ครั้ง)

ออฟไลน์ npk269

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
ราเมง เส้นเล็ก @lovely spa
« เมื่อ: กันยายน 30, 2016, 02:57:39 PM »
สวัสดีสมาชิกทุกท่าน
มาแชร์ประสบการณ์ เล่าสู่กันฟัง ครับ
โทรไปถาม PR น้องนัท
แนะน้องราเมง ว่าแล้วก็ต้องลองตามคำบอกเล่า ขึ้นเลยครับ
พอถึงสังเวียน สลัดผ้าออก โอ้แม้เจ้า แบบนี้ต้องจัดให้หายเครียด เริ่มต้นที่ห้องน้ำนะครบั ภาค1 น้องพาเล่นปาร์ตี้ฟองสบู่
ได้ลองครั้งแรก ก็ติดใจซะงั้น 555 
น้องหน้าและตา หวานมาก จนอยากจะลิ้มลอง อาจจะจัดในห้องน้ำ แต่กลั้นใจ อดเปรี้ยวไว้กินหวานดีกว่า เดี๋ยวเจอกันบนสังเวียนครับ
ว่าแล้วก็พร้อม บรรยากาศห้อง ดีมาก เหมาะแก่การ... คิดเอานะครับ
ไม่รีรอ น้องเปิดบิ้ว  ต้องขอบอกก่อนนะครบัว่า พี่ท่านใด ใจไม่แข็ง ร่างกายไม่ฟิต ระวัง

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: ราเมง เส้นเล็ก @lovely spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2016, 09:52:39 PM »
 :89: