ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเริ่มเล้าโลมพี่ก่อน งานดี ร่องหลืบแน่นเปรี๊ยะ น้อวเฟอรี่ area spa  (อ่าน 745 ครั้ง)

ออฟไลน์ Aluminum

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 9
ไปขึ้นงานกับเฟอรี่มาครับ พีอาร์ เค้าว่าน้องกันเองดีได้เด็กด้วย เด็กใจดีใจถึงด้วยโปรคุ้มๆผมเลยรีบจัด ก็จริงนะครับเอาแค่ต้อนออกมาต้อนรับพาเข้าห้องร้องก็ยิ้มแย้มมิตรภาพออกมาเลย ถึงในห้องน้องยังคงดูแลดีเก็บของเสริฟน้ำให้ดื่มระหว่างถอดเสื้อผ้าก็คุยกันเรื่อยเปื่อย อาบน้ำกันถูสบู่แต่หำแข็งขึ้นแล้วอ่ะดูดนมน้องเลย ก็ได้นะนมตั้งดีดูดแล้วก็พอที่มันไม่ใช่ด้านนอกน่าจะมันส์กว่ากันแยะ
งานนี้น้องเริ่มก่อน ค่อมแล้วบิ้วเบียดเข้าหาหำโด่ทักทายผลัดกันดูดผลัดกันเลีย นัวลื่นปรื๊ดแล้วก็เข้าหลืบไปมนที่สุดขยับเข้าออก เสียวที่หัวมาก งานดีครัย