ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ซาซ่า @ Peakspa คับ  (อ่าน 604 ครั้ง)

ออฟไลน์ Bob7804

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
ซาซ่า @ Peakspa คับ
« เมื่อ: ตุลาคม 08, 2018, 06:49:23 AM »
ผมไป Peak มาวันเสาร์ ไม่ได้จองใครคับ PR บอกมีน้องแป้งฝุ่นว่างคนเดียว น้องน่ารัก ขาว หน้าใสๆ ผมบอก PR คนนี้คับ บังเอิญน้องอีกคนลงพอดี PR รอให้ผมดูก่อน น้อง ซาซ่า ....... สูง 170 ขาเรียว ขาว หมวยๆ น่ารัก สุดๆ PR บอกมาไม่บ่อยนะพี่คนนี้ ลูกค้าอีกคนรอขึ้นงานน้องปิยองเซ่ บอกผมพี่คนนี้น่ารักนางแบบเลย ผมถามเปลี่ยนได้นะ PR บอก okay @ 2300$ ขึ้นห้องคับ

น้องมีรอยสักนะคับ งาน body slide เนิน แบบ ไม่มีถุง สเปรย์ สด โคตร น่ารัก น้องไม่จูบนะ แต่ผมชอบจูบ ไม่งั้นเสดยากคับ น้องน่าจูบมากกกก เราคุยกันตกลงกัน จนน้อง okay no limit ให้ทุกอย่างที่ท่านต้องการ เรามีไรกันเหมือนแฟนคับ น้องปล่อยอารม บอกว่ารอบนี้แล้วพอละวันนี้ เดี้ยวจะออกไปเที่ยวกับ ปิยองเซ่

Bob แนะนำคนนี้อีกคนนะ +2000 ครบทุกอย่างคับ ร้านนี้มีดีอีกหลายคน ไปกันนะคับ