ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มาต่อน้องจิ๊กซอว์ @ Ami Spa  (อ่าน 347 ครั้ง)

ออฟไลน์ somch

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
มาต่อน้องจิ๊กซอว์ @ Ami Spa
« เมื่อ: ตุลาคม 08, 2018, 07:58:17 PM »
สัปดาห์ที่ผ่านมาจองน้องจิ๊กซอว์น้องมาใหม่  น้องขาว บางกรอบ ใสๆ สไตล์ นศ.   :84:  ตัดมาที่ห้องหลังจากอาบน้ำเสร็จก็มานอนคุยที่ที่นอน แก้เขิน น้องอัธยาศัยดี ครับ จากนั้นก็ผลัดกันนัว บิ้ว น้องบางกรอบแต่ เนื้อแน่น  ไฟหน้าทรงสวย คลึงไปมา น้องฉ่ำแฉะเลยขอสำรวจถ้ำน้องใช้นิ้ว แน่น ตอดรับ สีหน้าน้องมี อารมณ์บ่งบอก ชัด   ผมเลยใช้มือแกล้งน้องไปเรื่อยๆ  น้องบิดไปมา เสียงเครือในลำคอ จนน้องสำเร็จถึงฝั่ง   :006:  จากนั้นผมให้น้องขึ้นบน ส้มห่อกล้วย น้องให้ความร่วมมือ บดไปจนผมก็สำเร็จตามกัน  เสมอกัน  1:1   :006: ด้วยความอัธยาศัยดี คุยเพลิน จนครบเวลา เลยแยกย้าย คราวหน้าจะมาหาน้องจิ๊กซอว์ให้บดใหม่ครับ   :044: