ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องปาริน @หอหญิง น้องใหม่ไฟซีนอล  (อ่าน 725 ครั้ง)

ออฟไลน์ SnakeEater

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 6
น้องปาริน @หอหญิง น้องใหม่ไฟซีนอล
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2018, 10:31:41 PM »
น้องใหม่มาอีกแล้ว น้องปาริน พีอาร์เชียร์สุดๆบอกว่าต้องจัด
เลยจองน้องแล้วค่อยไปดูตัว ไม่ผิดหวังเลยจริงๆ
น้องขาวสุดๆ เนื้อตัวดีมาก น่ารัก
นมแท้ ทรงดี จุกสวย ชมพูๆมาเลย

แต่งานน้องจำกัดหน่อยคือ ไม่จูบ ไม่ทาสี สเปรย์ถุง
ใครซีเรียสก็ผ่านไปนะครับ

น้องค่อนข้างมือใหม่ บิ้วได้มาตรฐาน
อาจจะต้องช่วยแนะนำน้องนิดนึง

งานเราต้องชงเองเยอะหน่อย แต่บอกเลยว่า
เนื้อตัวดีได้ฟีลสุดๆ จับตรงไหนก็เนียน
แถมช่วงล่างก็สวย และฟิตมาก
ตอดกระตุกแต่ละทีทำผมแทบทะลัก

น้องมาช่วงค่ำๆนะ ไม่รู้จะอยู่นานแค่ไหน
เหมือนมาทำเฉพาะกิจ

ถ้าใครชอบขาวเนียน งานหวาน ห้ามพลาดเลยครับ

ออฟไลน์ p_parin

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3
Re: น้องปาริน @หอหญิง น้องใหม่ไฟซีนอล
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2018, 01:47:20 PM »
น้องใหม่มาอีกแล้ว น้องปาริน พีอาร์เชียร์สุดๆบอกว่าต้องจัด
เลยจองน้องแล้วค่อยไปดูตัว ไม่ผิดหวังเลยจริงๆ
น้องขาวสุดๆ เนื้อตัวดีมาก น่ารัก
นมแท้ ทรงดี จุกสวย ชมพูๆมาเลย

แต่งานน้องจำกัดหน่อยคือ ไม่จูบ ไม่ทาสี สเปรย์ถุง
ใครซีเรียสก็ผ่านไปนะครับ

น้องค่อนข้างมือใหม่ บิ้วได้มาตรฐาน
อาจจะต้องช่วยแนะนำน้องนิดนึง

งานเราต้องชงเองเยอะหน่อย แต่บอกเลยว่า
เนื้อตัวดีได้ฟีลสุดๆ จับตรงไหนก็เนียน
แถมช่วงล่างก็สวย และฟิตมาก
ตอดกระตุกแต่ละทีทำผมแทบทะลัก

น้องมาช่วงค่ำๆนะ ไม่รู้จะอยู่นานแค่ไหน
เหมือนมาทำเฉพาะกิจ

ถ้าใครชอบขาวเนียน งานหวาน ห้ามพลาดเลยครับ

ดูดจุกได้ไหมครับ อารมณ์ร่วมน้องเป็นไงบ้างครับ