ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามร้านนวดใหม่ย่านลาดกระบัง  (อ่าน 1682 ครั้ง)

ออฟไลน์ shong2

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
สอบถามร้านนวดใหม่ย่านลาดกระบัง
« เมื่อ: ตุลาคม 28, 2018, 01:11:59 AM »
ร้าน 69 watch spa มีใครเคยไปลองอัพเดต บ้างยังคับ หลังจากเปิดได้ไม่นาน น้องๆโอเคไหมครับ บริการถึงระดับไหนครับผม  :019:

ออฟไลน์ igor

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 1
Re: สอบถามร้านนวดใหม่ย่านลาดกระบัง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2018, 01:04:22 PM »
บริการดีครับ  แต่น้องที่เคยขึ้นไม่เห็นละ ส่วนระดับ ลองคุยกับน้องดู แต่ห้องนี่ดีมากๆจริงๆ ดีกว่าร้านอื่นในบริเวณนี้มากครับ