ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ..... น้องบาร์บี้ @ TULIP สปา สวยใสเหมือนดาราเด็ก  (อ่าน 1515 ครั้ง)

ออฟไลน์ tonkla88

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 4
ไม่ค่อยได้แวะเข้ามาแถวนี้เท่าไร เพราะว่า ย้ายที่ทำงานไปแถวๆสาทร วันนี้มีโอกาศวิ่งงานแถวนี้เลย เข้า TULIP spa  ซะหน่อย
เจอหน้าใหม่ๆ หลายคน น่ารักทุกคนเลย แต่มาถูกใจน้อง บาร์บี้ นี่แหละครับ เด็กใส และ ถูกท่าทาง น่าจะบริการดี

จึงเลือก และขึ้นไป มาถึงน้องชวนคุยแบบน่ารักๆ และ ก็ชวนอาบน้ำกัน อาบๆ ถูๆ มาเล่นน้องชายๆ ผม เลยแข็งตั้งแต่ อาบน้ำเลย

อาบน้ำเสร็จน้องก็ชวนขึ้นเตียง  มาถึงผมก็เลียหัวนม น้องเค้าเบาๆ และ เอานิ้วสัมผัสติ่งข้างล่างอย่างเบาๆ
ถามน้องเค้าว่าชอบมั้ย
น้องบอกว่า ชอบๆคะ

เล่นอย่ซะพักพอเป็นพิธี ต้องก็ลงมา เลียตัว และเอา มือนุ่มๆ ปั่น น้องชายผม

ระหว่างนั้น มือผมก็ล้วงไปทีน้องสาว น้องเค้า

ถูๆ ดึงๆ ซะพัก....

เสร้จกัน สบายตัวครับ