ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เล่นกับน้องบาร์บี้ @หอหญิง ซะจนขาสั่น  (อ่าน 840 ครั้ง)

ออฟไลน์ - GGG -

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 39
เล่นกับน้องบาร์บี้ @หอหญิง ซะจนขาสั่น
« เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2018, 01:34:26 AM »

น้องบาร์บี้ถือเป็น 1 ในตัวท็อปที่หายไปนานมากๆ
ซึ่งตอนนั้นผมได้แต่เห็นน้อง แต่ตามเก็บไม่ทัน แล้วน้องก็หายไปเกือบปี
พอน้องกลับมาอีกครั้ง เที่ยวนี้ผมไม่พลาดแน่นอน
เพราะยังจำน้องได้เป็นอย่างดี แม้จะเคยเจอกันแค่ครั้งเดียวก็ตาม
รีบจองไว้ก่อนเพื่อความชัวร์ ถึงเวลานัดหมาย ก็ได้เจอน้องบาร์บี้สมใจ

ความน่ารัก ความสวยของน้องที่ตราตรึงผมในวันนั้น วันนี้ก็ยังไม่เปลี่ยนแปลง
พากันขึ้นห้องทันที อยากสัมผัสน้องไวไวแล้วสิ
ห้องที่หอหญิงยังคงความสะอาดเหมือนเดิม ทักทายทำความรู้จักกับน้องเล็กน้อยพอให้น้องหายเขิล
น้องบอกว่าเพิ่งกลับมาทำงานวันแรกหลังจากหายไป 7-8 เดือน ทันทีที่น้องถอดเสื้อผ้าออก
ก็ได้เห็นหุ่นของน้อง น้องหุ่นดีมากครับ ระดับเดียวกับนางแบบเลย ก่อนจะชวนกับไปอาบน้ำ
น้องมีแถม B2B ในห้องน้ำเล็กน้อย เป็นการอุ่นเครื่อง ก่อนจะมาต่อบนเตียง

น้องบาร์บี้เริ่มบุกผมก่อนเลย จากบนลงสู่เบื้องล่างอย่างนุ่มนวล ก่อนจะจับไมค์ร้องเพลงแบบสดๆ !!!
อัตราความเสียวไม่ธรรมดาเลยทีเดียว ก่อนจะแพ้แตกไปซะก่อน เลยบอกให้น้องพอ แล้วขอเป็นฝ่ายทำบ้าง
ขอแนะนำว่าน้องบาร์บี้ชอบให้บิ๊วแบบนุ่มนวลนะครับ เพราะน้องมีอารมณ์มากๆ และตอบสนองดีมากกับการบิ๊วแบบนี้
ช่วงล่างน้องสะอาดเลยครับ ไร้กลิ่น ทาสีได้เต็มที่หายห่วง จุดเด่นของน้องคือมีอารมณ์ร่วมดีจริงๆ ไม่เฟคเลย
จนน้องร้องบอกไม่ไหวแล้ว อย่าทรมานหนูอีกเลย ผมจึงจัดการโหลด CD แล้วจัดอาวุธหนักเข้าเครื่อง
ช่วงล่างของน้องฟิตมากครับ ขนาดน้ำเดินมาแฉะแล้ว ยังเอาเข้ายากเลย แน่นจริงๆ
น้องบอกไม่ได้โดนมานานแล้ว ผมเลยค่อยๆ เดินเครื่องทีละน้อย จนสุดลำ จากนั้นความบันเทิงก็เกินบรรยาย
เล่นกันจนขาสั่นเลยครับ ยังไงต้องกลับไปซ้ำแน่นอนครับ
น้องบาร์บี้ @หอหญิง

ออฟไลน์ kitmatsu

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 1
Re: เล่นกับน้องบาร์บี้ @หอหญิง ซะจนขาสั่น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2018, 09:25:34 AM »
 :044:  :82: :82:

https://youtu.be/KVWWefg9D7o ลับเฉพาะสำหรับกลุ่มลับๆ สวยๆงามๆ