ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามร้าน Full option แถวบางนา สำโรง ศรีนครินทร์ สมุทรปราการครับ  (อ่าน 5173 ครั้ง)

ออฟไลน์ pompaeza

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
เพิ่งย้านงานมาอยู่แถวนี้รับ รู้จักแต่ usb spa, strawberry spa,ฟินิกส์ แต่เท่าที่ทราบร้านพวกนี้ไม่มีแบบ full ใช่มั้ยครับมีแต่ B2B แล้วแถวนี้มีที่ไหนมีบ้างครับ รบกวนด้วยครับ  :009:

ออฟไลน์ piren

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
straw ร้านนี้ผ่านครับน้องเป ปจด ยังไม่บอก ผมครั้งเดียวเลิก

ออฟไลน์ Andy Cole

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 9
เอริน 3 ราม 2, เอริน 2 ศรีนครินทร์,

ออฟไลน์ pompaeza

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
เอริน 3 ราม 2, เอริน 2 ศรีนครินทร์,
+1 ขอบคุรท่านมากครับ