ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขิงหน่อย! ส่งลายแทงที่ไม่มีโอกาสลอก แอร์ฯสายการบินดัง มาทำแค่วันเดียว ณ PEAK SPA  (อ่าน 7648 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pookung luv นางฟ้า

• ++Believe in Destiny ++
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 315

เมื่อวานนับว่าโชคดีมากๆ  เห็นแล้วล่ะ ว่าที่ร้านPEAK มีน้องใหม่ แอร์โฮสเตจแท้ๆ แอบมารับจ๊อบ

แต่รอบน้องเต็มแบบแน่นเอี๊ยด 8 รอบ :004: :004: :004:

ด้วยความที่อยากเห็นอยากเจอ เลยเลี้ยวรถเข้าไปดูซะหน่อย

ปรากฏว่าน้องลงงานมาก่อนเวลาครึ่งชั่วโมง  เจอหน้าปุ๊บ  หุ่นโคตรสะบึมมมมมมส์

รีบขอรอบเสริมทันที   ทางร้านแจ้งว่าได้แค่ ครึ่งชั่วโมงนะพี่   ผมตอบไปว่ารีบเลยๆๆๆๆ

รูดบัตร ปรี๊ดๆๆๆๆๆๆ

ขึ้นงานไปถามน้องนิดหน่อยว่า เป็นแอร์สายการบินไหน  เงินเดือนเยอะมั้ย

น้องตอบมาว่า  รวมทุกอย่างเกือบๆหกหลักค่ะ   YEDDDDDDDDDDDDD

แล้วมาทำทำไมเนี่ย >>>> ก็หนูไม่มีแฟน  มันก็เลยเหงาๆ  กลัวรูตัน 555+

เลยบอกน้องไปว่าพี่แทรกรอบเค้ามา  มีเวลาแค่ 30 นาที 

เหลือบมองนาฬิกา เหลือแค่ 25 นาทีแล้วนี่หว่า  ต้องรีบละตรู

เลยบอกน้อง อยากทำไรก็ทำเลย ด่วน   น้องตอบว่า งั้นหนูกินพี่นะ   :89: :89: :89: :89:

เห้ยย  มันจะดีนะ  และแล้วก็ทำเวลาทันจนได้  ก่อนเวลาอีกด้วย5นาที

ปาร้าน นะจ๊ะ   เด๋วถ้ามีคอมเม้นเยอะๆ จะเอานมแท้ๆ 36 มาให้ดูกัน

fon fon fon fon fon fon fon fon fon fon fon fon fon fon

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
ผมกล่อมให้เธอมาอีก เพราะอยากเจอเธออีก   แต่.....

น้องบอกว่าช่วงนี้ high season ไฟลท์บินเยอะมาก  บินทุกวันเลยไม่ว่างมาทำ

แล้วที่มาทำก็ไม่ได้เดือดร้อนอะไร  แค่อยากมาสนุกๆเปลี่ยนบรรยากาศเฉยๆ

เอากะเค้าดิ!!!!!!

ปล. ใครพูดภาษาอังกิดเก่งๆ  ไปคุยกับน้องได้เลยนะครับ  speak English ไฟแล่บสุดๆ  สมกะที่เป็นแอร์
fon fon fon fon fon fon fon fon fon fon fon fon fon fon

• *
ผมถามน้อง มาอีกทีวันไหน

น้องบอก  มกรา ปีหน้า   หรือไม่ก็ไม่ทำแล้ว

:004: :004: :004: :004: :004: :004:

เด๋วหนูดูอารม ดูคิวอีกที  ถ้าว่างอาจจะแวปๆมา

เลยเป็นที่มาของการบ้านฉบับนี้  ส่งมาขิง ข่า ตะไคร้ เฉยๆ

ใครที่ได้เป็น 1 ใน 8 ที่ขึ้นน้อง   แวะมาคุยกันได้นะครับ 

ดีเนอะ  5555+  ถึงมีเวลาน้อยแต่ถ้าไม่ตัดสินใจขึ้นไปเสียดายตายเลย

ออฟไลน์ Fordog

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
รอชมรายละเอียดงานครับ ...

ออฟไลน์ zq

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 7
ติดตามด้วยคนครับ :032:

ออฟไลน์ Mr.NoName

• *
  • Like: 0
ขอเกาะติด 36 แท้ๆ ด้วยคนครับบบบ :044:

ออฟไลน์ littlej

• *

ออฟไลน์ mikan

• *
  • Like: -3

ออฟไลน์ ryugahideki

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *