ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: คิดว่าการบ้านที่เขียนๆไปเนี่ย ตัวเด็กได้อ่านกันไหม  (อ่าน 1452 ครั้ง)

ออฟไลน์ oozar205

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 6
หรือมีแค่ร้าน ที่ได้อ่าน

ออฟไลน์ พญากระปู๋

• ....นิพพานอยู่ในใจ ความจังไรอยู่รอบตัว....
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 285
  • กินข้าวเย็นเป็นพญา
น้องบางคนอ่าน ครับ

แต่จุดประสงค์ของการบ้าน ส่วนใหญ่ เน้นให้สมาชิกเว็บอ่าน มากกว่าครับ

ส่วนตามไปลอกการบ้าน จะได้ตามการบ้านไหมขึ้นกับปัจจัยหลายอย่าง

คนเขียนอาจเป็นเจ้าของร้าน หุ่นส่วนร้าน หรือ คนเที่ยวเอง

ตรงนี้ ต้องแล้วแต่วิจารนญาณ ของผู้อ่านครับ
" ผลิตการบ้าน ระดับ High Performance เท่านั้น "
รับชม สาวๆ ก่อนใคร >>>Click

ออฟไลน์ ANADA

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 7
ส่วนมากคงไม่สนใจมาอ่านหรอกครับ
ไม่ใช่สิ่งที่น่าจำ และส่วนใหญ่ก็การบ้านปลอม ใส่สี ตีไข่

ออฟไลน์ Kamui

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 118
กับการบ้าผม น้องบางคนอ่าน เจอกันตอนหลังยังมาคุยกันขำๆ....

ออฟไลน์ joseJ

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 24
มีครับ เคยโดนมากับตัว สมาชิกนี่แหละเอาการบ้านไปให้น้องดู เพราะต้องการงานแบบเดียวกับการบ้านผม แต่น้องไม่ได้ให้งานแบบนั้นกับทุกคน น้องอ่านปุ๊ปรู้เลยว่าเป็นผมเขียนการบ้าน และน้องก็ไม่เปิดใจกับงานแบบนี้เท่าไรนัก น้องโกรธและร้องไห้ผมก็รู้สึกเจ็บครับที่ทำให้น้องเสียใจ

ออฟไลน์ CherBour@FK

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 6
อ่านนะครัช
Never judge a book by its cover.

ออฟไลน์ kitmatsu

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 1
 :001:

https://youtu.be/uvxMbNEPx00  หนังสาวสวยเซ็กซี่ เหมาะกับคุณโดยเฉพาะ

ออฟไลน์ X_za WatPiKuL

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
ส่วนใหย่เด็กจะรุ้ว่าเราเขียนการบ้านคับ เเต่เด็กบางคนก็ไม่ค่อยสนใจสักเท่าไหร่