ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้ร้านกลับมาอัพรูปน้องและชื่อใน timeline อีกครั้ง  (อ่าน 1556 ครั้ง)

ออฟไลน์ Stevieliverpool100

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
ตามหัวข้อเลยครับ แต่ก่อนเห็นอัพกันทุกร้าน แต่เด้วนี้เลิกเกือบหมดแล้ว บางครั้งเราก็อยากดูก่อนว่าใครเข้า เกรงใจ pr เหมือนกันที่ต้องคอยมาตอบคำถามว่าใครเข้าร้านบ้าง เพราะบางครั้งคนที่ถูกใจก็ไม่เข้า เพื่อนๆเห็นกันอย่างไรบ้างครับ

ออฟไลน์ Brawn

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
Re: อยากให้ร้านกลับมาอัพรูปน้องและชื่อใน timeline อีกครั้ง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2018, 02:44:23 PM »
บางร้านก้อยังมีอยู่นะครับ ผมว่าร้านไหนที่ไม่อัพรูปน้อง ใกล้จะปิดแล้วครับ ผมว่าปีสองปีที่แล้วร้านนวดกระปู๋มีเยอะกว่าตอนนี้ ร้านไหนที่ไม่อัพรูปน้องขอทราบชื่อร้านได้ไหมครับ

ออฟไลน์ nutty12c

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
Re: อยากให้ร้านกลับมาอัพรูปน้องและชื่อใน timeline อีกครั้ง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2018, 03:08:24 PM »
แล้วแต่ร้านสะดวกมั้งครับ
แต่ที่อยากได้กว่าคือ รูปตรงปก ครับ

ออฟไลน์ Stevieliverpool100

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2018, 05:09:32 PM »
เช่น ร้านในเครือ oide Hand spark ครับ บางทีเราก็อยากรู้เฉยๆว่าใครเข้าบ้าง แต่ต้อง chat ไปถามบ่อยๆ pr ก็เริ่มจะรำคาญแหละ (มั้ง)

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
เช่น ร้านในเครือ oide Hand spark ครับ บางทีเราก็อยากรู้เฉยๆว่าใครเข้าบ้าง แต่ต้อง chat ไปถามบ่อยๆ pr ก็เริ่มจะรำคาญแหละ (มั้ง)

Spark ที่อัพเดทน้องคนล่าสุดในเว็บนี้ น้องคนนี้ก็ไม่เข้าร้านมาเป็นเดือนแล้ว

ถ้าอยากทราบว่าแต่ละวันน้องคนไหนเข้าร้านบ้าง ก็@ไลน์ร้านไว้ แต่ในไลน์ก็ไม่ได้อัพเดทน้องทุกคนที่เข้าร้าน

Spark แชทถามตอบไว Hand ตอบช้า Oide ตอบบ้างไม่ตอบบ้าง

ออฟไลน์ PLP022

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
ผมเคยสอบถามบางร้าน ร้านแจ้งว่าไทม์ไลน์โดนระงับการโพสครับ
เห็นว่าส่วนใหญ่จะโพสได้ผ่านทางไลน์@ครับ